ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน the series 16

เริ่มโดย poongpong, เมษายน 29, 2018, 04:27:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zonique

เรื่องนี้ แบบว่าเคมีดีมากเลย บีนี่คือผู้หญิงในฝันของชายหลายๆคนเลยอะ สรุปคือลุ้นว่าบีจะลงเอยกะ พระเอกมั้ย

piyaked

น้องบีได้ลองของนอกแล้วมันเสียวมากเลยครับอ่านแล้วน้ำแทบแตก

muzachi

สมกับการรอคอย ต่อภาคสองจนได้

Pigdavil

อารมย์ล้วนๆเลย 3 คน แต่ทอม เจ้าเล่มาก

23pompompom

สาวบีนี่ก็สู้ไม่ถอยเหมือนกัน

รักโลก รักไทย

บียังมีความอายๆ ผมเงี่ยโล่งใจเลย อ่านเรื่องนี้ เหมือนหวงบีแทนเลย ไม่อยากให้โดนเยอะมากครับ

ALUTB01 .

สิ่งที่บีทำมันคือความรัก

elviswhat

บีขอคบขึ้นมาจะทำยังไงน้าสงสัยจริง ๆ

hnarii

บีที่เป็นอะไรที่เด็ดมาจริงๆ ลีลา และการเย้ายวน ที่สำคัญมีเรียกร้องประตูหลังด้วยนี่สิ สุดๆ

fallenversa

tomก็ใจกว้าง ดูทรงแล้วอาจจะขยายต่อเป็น เราสองสามสี่ห้าหกคนไปได้อีกเรื่อยๆ 
บีอกหักคงประมาณว่า ถึงไหนถึงกัน แต่ไม่แน่หลังจากนี้อาจหายไปเลยก็ได้ 

pinmonkey

บีทำเพราะอยากให้พระเอกมีความสุข ดูแล้วใจบีมาทางพระเอกเต็มๆ แล้วครับ ขอบคุณมากครับ

Suchart Thanee

อารมณ์เตลิดแล้วน้องบี หลังจากนี้น่าจะมีเรื่อยๆ ฟินมาก

somc217

แม้ว่าบีจะโดนทั้ง 2 ทาง แต่คนละครั้ง รอลุ้นอยู่ว่าจะโดนทั้ง 2 ทางพร้อมกันเมื่อไร และกับไคร
ขอบคุณครับ

ppp44

บีค่อยๆเปิดใจยอมสวิงเพื่อเพิ่มความตื่นเต้นในอารมณ์แล้ว

medsay

รู้ว่าเจ็บแต่คงต้องลอง ดูบีจะชอบแบบตื่นเต้นๆนะ เด็กใจแตก โดนฟินพาเสียคนหมด ฮ่าๆๆ ขอบคุณค๊าบ