ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน the series 17

เริ่มโดย poongpong, พฤษภาคม 01, 2018, 02:41:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hnarii

บีสุดๆ ไปเลยคร้าบบบ เห็นเงียบแต่ลีลาเย้ายวนมากๆ ว่าแต่สองอาทิตย์ที่ต่างประเทศนี่ไปเจอนักเรียนนอกคนนั้นรึป่าวน้าาาาา

hanabombam

น้องบีบทจะง่ายก็ง่ายเกิน บทจะยากก็ยากได้ใจ แล้วน้องมีจะมีแฟนแล้ว จะได้สวิงกันอีกไหมลุ้นๆ ::HoHo::

swss2511

บีไม่ตอบแบบนี้มีแววจะแห้วแล้ว ยังไงก็ให้ฟินปลอบใจไปก่อน

mr.supply

ไม่รู้ว่าผมคิดไปเองหรือเปล่ารู้สึกว่าพระเอกกับบีเริ่มหลงรักกันแต่มีอะไรบางอย่างเลยทำให้ทั้งคู่ไม่เปิดอกคุยกันเลยออกมาเป็นอารมณ์แบบแอบรักแต่มีอะไรกัน สนุกมากครับรอตอนต่อไปครับ

palladium

อ้างจาก: Sittipong Kengchai เมื่อ พฤษภาคม 01, 2018, 03:17:20 หลังเที่ยง
บี ไปดูงานรึว่านัดกับนักเรียนนอกนะ  2  อาทิตย์นี่ น่าจะรอดยาก
เข้าเค้านะครับ  ::HoHo::

somc217

ไม่รู้ว่าบีจะต้องการอะไรจึงอ่อยหนุ่มนักเรียนนอกซะขนาดนั้น และการไปต่างประเทศครั้งนี้ไปกับใคร รอลุ้นต่อครับ
ขอบคุณมาก

audy11

น้องบีกำลังตัดสิ้นใจอยู่. ตัวเอกก็เหมือนไม่ค่อยมีใจ ที่สำคัญบีบินไปกับใครหรือเปล่า...ผู้หญิงเข้าใจยากครับ

veget

ไปดูงาน กลับมามีรักสามเส้าเเน่ๆ

donki

อยากรู้จังเลยว่าไม่ตอบนี้ไปกับเขารึเปล่า อีกสองอาทิตย์รู้กัน ระหว่างนี้ให้ฟินปลอบใจไปพลางๆ ก่อนนะรูปหล่อ

medsay

::HeyHey:: จัดตูนจนได้นะเรา สงสัยจะติดใจหลังนะนี่ เคยจะลองเหมือนกัน แต่สาวไม่ยอม ยกมือไหว้ขอร้อง เลยจำใจกดไม่ลง เอาหน้าต่อไป ขอบคุณคับ

pinmonkey

ลงเอยกับบีเถอะนะ แล้วก็กิ๊กกับฟิน ขอบคุณมากครับ

yothin_d

ติดตามทุกตอนเลยครับ เรื่องสนุกมาก สุดท้ายจะลงเอยยังไงเนี่ย

sofee

ถ้าเป็นผม คงขอบีเป็นแฟนแล้วล่ะ

sixdevil7

น้องบีไปดูงานกันนักเรียนนอกสงสัยจะลุ้นนะงานนี้....ขอบใจมากครับ

therasak

ยิ่งกว่าถูกหวยรางวัลที่ 1 อีกนะ ไม่ต้องกลัวว่าจะทะเลาะกัน แย่งกัน ดีจริงๆ