ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เสียวกับกิ๊ก คลิกเป็นกลอน

เริ่มโดย ศิริวัณณา, พฤษภาคม 03, 2018, 07:47:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ศิริวัณณา

เหตุเกิดเมื่อไปบ้านกิ๊กค่ะ  เสียตัวโดยมิได้ตั้งใจไปครั้งหนึ่ง แค่ครั้งเดียว. 

ณ วันหนึ่ง ณาถึง  ซึ่งความเสียว
ยืนอยู่เดียว ล้างถ้วยชาม ให้สวยใส
ต่ายเข้ามา  ข้างหลัง อย่างว่องไว
และทันใด สวมสอด กอดโดยพลัน
ลมหายใจ ไออุ่น ที่ราดรด
ต้นคอหด ขนลุกซู่ สู่กระสัน
ส่วนมือสาก ตะปบนม คลึงเคล้ามัน
สะท้านหนัน สนั่นเนิน เพลินน้ำริน

อีกลิ้นเล่า เล้าโลมเลีย เคลียกกหู
จนมือนู๋ สั่นระริก เหมือนหยิกหิน
ใจระรัว เต้นเร่าเร่า เร้าระบิล
ราวจะสิ้น ลมประคอง กองลงมา
ต่ายได้ที  รุกคืบ สืบอีกก้าว
มือขวาซาว สอดละ-   ล้วงเต้าหา
ได้หัวนม ก็เขี่ยเขี่ย อยู่ไปมา
โอ้..แก้วตา ครางทั้งยืน สุดฝืนใจ

เสียงซิ้ดซ้าด ซ้าดซิ้ด หวีดหวีดหวิว
ตัวจะปลิว ลิ่วลอย อยู่ไหวไหว
โอ้ต่ายจ๋า  ณาเสียว นี่กระไร
ต่ายได้ใจ เร่งเร้า ไม่รอรี 
เอื้อมมือซ้าย ปีนป่าย  เข้ารุกคืบ
ถึงซอกสืบ หลืบหว่างขา มารศรี
นิ้วน้อยน้อย สอดเสียด เบียดแคมรี
เข้าถ้ำสี เสยเสียด เบียดเม็ดนาง

อ๊าอ๊าโอย อูยยยซี้ด..ซ้าด ดังบาดหู
มันเสียวรู ถ้ำสวาท ไม่อาจขวาง
สะโพกบิด ซ้ายส่ายซัด ปัดไปทาง
ขวาก็ย่าง ไปอีกทาง แล้วนางเอ๋ย
ส่วนเจ้าต่าย   กระหยิ่มใจ ทางใสแล้ว
ใจผ่องแพร้ว  เพริศพริ้ง จริงแล้วเหวย 
รอวันนี้  มานานนัก แม่รำเพย
จะได้เสย  เสียบสด บดเนินนงค์ 

มาบัดนั้น ณาสุดกลั้น กระสันสวาท
ไวสุดคาด  วาดมือ  ตามประสงค์
พลิกตัวมา  เกี่ยวกระหวัด ผลัดหน้าชง
ต่ายประจง ประกบปาก ลากลิ้นพัน
ลิ้นดุนลิ้น  หนึ่งลิ้นดุน  หนึ่งลิ้นดูด
เสียงซู้ดซู้ด ดันดึงดูด  ซู้ดดด..กระสัน
มือต่างสอด ถอดเสื้อ   กันพัลวัน
ปทุมถัน ก็อวดโอ่  โชว์เต็มตา.

มาจะกล่าวบทไปเมื่อนางพร้อม
นางก็ยอม ให้ชายจูง  เข้าห้องหอ
เอ้า..วันนี้  มาฟาดฟัน กันให้พอ
จะไม่ขอ  ให้ยื้อหยุด  ฉุดอารมณ์
ต่ายอยากทำ  อะไร  ตามใจเถิด
ณาเตลิด เพลิดเพลิน เกินเหมาะสม
ลืมเสียสิ้น ลิ้นรัก เคยชื่นชม
เอาให้สม กับที่หมาย ตายก็ยอม     

สักวา  นมอื่น  มีหมื่นแสน
ไม่เหมือนแม้น  นมณา ที่หวานหอม
จะดูดดึง คลึงเคล้า เจ้าก็ยอม
ต่ายไม่ออม บดขยี้  บี้หนำใจ
ฝ่ายณาเล่า เฝ้าครางครวญ จวนใจขาด
อูยอูยยอาด  สาดเสียง เตียงไหวไหว
อีกน้ำรัก ในถ้ำน้อย คล้อยตามไป
รินหลั่งไหล พรั่งพรู ล้นรูนาง

ต่ายเล่นลิ้น ตวัดถัน ที่ชันชู
แม่ยอดชู้ แอ่นรับ กับลิ้นสาง
มือสัมผัส เนินนุ่ม ของนวลปรางค์
จับไม่วาง โหนกนูน เป็นพูนกอง
โอ้..ต่ายจ๋า  ต่ายจ๋า ณาเสียวเสียว
เมื่อมือเกี่ยว เลี้ยวตวัด ผลัดที่สอง 
ณากระเส่า มือกระชับ จับเอ็นพอง
และร่ำร้อง น้องจ๋า พาใส่รู

ณาจ๋าณา ณาจ๋า  ต่ายก็เสียว
แต่รอเดี๋ยว ต่ายกระซิบ ข้างข้างหู
ต่ายค่อยค่อยไต่  ไล่ลิ้น จากยอดพธู
ไปหยุดอยู่ ปากถ้ำ ที่ฉ่ำพลัน
ไม่นำพา เจ้าก้มลง แหวกพงหญ้า
ลิ้นสากสา ลากขึ้นลง เนินสวรรค์
เพียงเท่านั้น ณาเต้นเร่า เร้ารำพัน
เสียงเส่าสั่น สะโพกส่าย ไม่อายเอย

ณาเกินกลั้น แกล้งแอ๊บ แอบเวอร์จิ้น
นึกถึงลิ้น  พี่รณ  ปรนเสวย
ยิ่งเร่งเร้า เร่าร้อน เช่นคนเคย
ขอตามเลย ตามน้ำ จึ่งขามคลาย
ณาแข็งขืน ฝืนตัว ดีดตัวผึง
แล้วรวบตึง ผลักต่าย ลงนอนหงาย   
ณาขึ้นคร่อม กลับหัว ไปด้านปลาย
หว่างขาผาย เข้าสู้ลิ้น จิ้นหมดกัน

ต่ายชอนลิ้น มือปลิ้นแคม เลียแพร็บแพร๊บ
ณาตะแล็บ กำแล้วรูด  ดูดเสียงสั่น
ผลัดกันรุก ผลัดกันรับ สลับกัน   
ต่างกระสัน ซ่านเสียว เจียวสองเรา
ต่ายขบแตด ณาแผด ร้องเสียงหลง
ณาขบลง หัวเห็ด สะเด็ดสะเด่า
ต่ายสะดุ้ง โอ้ทีเด็ด ณาไม่เบา
แอ๊บหลอกเรา ยังไม่เคย นู๋ซิงซิง

ณารุกไล่ ไปต่อ จุดเสียวนั่น
อมไข่พลัน ลิ้นดุน ดันมันยิ่ง
โอยยยณาจ๋า ต่ายเสียว เจี๊ยวระวิง
อยากจะชิ่ง ถ่างขาแยง แทงนักหนา
ณารู้ทัน  แต่แกล้ง แสร้งไม่รู้
ดูดู๋ดู ตอนให้แทง กลับแกล้งณา
ดุนเสียวน้อย ขอขบหน่อย นึงละวา
ต่ายดิ้นร่า ดูดแตด ให้แสดเชียว

เวลาผ่าน นัวเนีย เลียดูดขบ
ลีลาครบ ทั้งต่ายณา พากันเสียว
ณาสลับ กลับหัวหาง พลางจับเจี๊ยว
แค่แว๊บเดียว เจี๊ยวมุด สุดลำพอง
เสียงณาครวญ โอ..โอ..โอย อ๊า..อ๊า..อูย   
เสียงต่ายหูยยย..อูยย.โอ้ย ประสมสอง
ณาหยับย้าย ส่ายสะโพก อย่างช่ำชอง
ต่ายสนอง แทงรับ  สับฟันปลา..

ณาก้มลง ป้อนหัวนม ให้อมดูด   
เสียงซู้ดซู้ด ดูดมัน ยันซ้ายขวา
แล้วขยับ จับมือต่าย เคล้นนมณา
แอ่นผวา เสียวซ่าน สำราญใจ
มือยิ่งเคล้น อกยิ่งแอ่น ใจเต้นตึก
ณายิ่งคึก ขย่มโขยก โคกสวยใส
ต่ายยิ่งเร้า แทงสวนกลับ รับทันใด
เสียวกันไป กับบทรัก นักบรรเลง

ต่ายกอดรัด ฟัดเหวี่ยง สลับข้าง
ณาอยู่ล่าง ต่ายอยู่บน อลละเหวง
ปากทั้งเลีย ทั้งดูดขบ งันเหมาะเหมง
ท่อนเอ็นเร่ง เร้าแรง แทงระรัว
ณาฤา นิ่งนอนเฉย ให้เสยสม
เสียเหลี่ยมคม ต้องเด้งรับ จับเจ้าสัว
วันนี้ต้อง แตกใน เอาให้ชัวร์
จะได้คั่ว กินตับ ให้หนับใจ

แตดที่ตอด ขอดไข่ อยู่ยิบยิบ
ต่ายกระซิบ เสียงกระเส่า เคล้าสงสัย
ณาใกล้เสร็จ หรือยัง เล่าขวัญใจ
ขอแตกใน ให้ท้อง เลี้ยงน้องนะ
ณา..ไรคะ จะดีเหรอ เผลอว่าท้อง
คงจะต้อง เลิกกับผัว โอ..ตายหะ
แต่ก็ยัง เด้งรับ  ไม่ลดละ
ต่ายผงะ โจ๊ะโจ๊ะโจ๊ะ  โพล๊ะแตกแล้วววว.
[/b][/size][/font][/font][/size]

elviswhat

ศิริวัณณา

อ๋อ..พอเป็นบทกลอน ในมือถือจะอ่านยากนิดหนึ่ง  / ขออภัยนะคะ

Suchart Thanee

HatHU

อ่านไป เสียวไป ชื่นชมความตั้งใจของไรท์ครับ ว่าแต่แค่ครั้งเดียวเองเหรอ เสียดาย ณากับต่ายน่าจะได้จัดกันอีกหลายๆครั้ง
ติดตามเรื่องใหม่ อัพเดทต่อเนื่องที่ https://fictionlog.co/u/HatHU และ http://www.tunwalai.com/profile/4133106/hathu?page=1 นะครับ

peddo

อ่านเพลินเลยครับ นับถือในสุนทรียภาพ​ของผู้แต่ง เนื้อเรื่องธรรมดาพอทำเป็นกลอนนี่มีจังหวะจะโคนดีไม่เบา ยิ่งถ้าร้องด้วยรำด้วย ตีกรับไปพลางท่าจะมัน บทแรกมีสัมผัสนอกผิดช่องไปหน่อยนะครับ นอกนั้นกลมกล่อมดี ขอบคุณ​ครับ​

ศิริวัณณา

อ้างจาก: peddo เมื่อ พฤษภาคม 03, 2018, 11:20:47 ก่อนเที่ยง
อ่านเพลินเลยครับ นับถือในสุนทรียภาพ​ของผู้แต่ง เนื้อเรื่องธรรมดาพอทำเป็นกลอนนี่มีจังหวะจะโคนดีไม่เบา ยิ่งถ้าร้องด้วยรำด้วย ตีกรับไปพลางท่าจะมัน บทแรกมีสัมผัสนอกผิดช่องไปหน่อยนะครับ นอกนั้นกลมกล่อมดี ขอบคุณ​ครับ​

ขอบคุณค่ะคุณพี่ peddo ละเอียดมากเลย 

ณาเพิ่งเห็นเหมือนกัน  แก้ไขแล้วค่ะ

ศิริวัณณา

อ้างจาก: HatHU เมื่อ พฤษภาคม 03, 2018, 10:01:09 ก่อนเที่ยง
อ่านไป เสียวไป ชื่นชมความตั้งใจของไรท์ครับ ว่าแต่แค่ครั้งเดียวเองเหรอ เสียดาย ณากับต่ายน่าจะได้จัดกันอีกหลายๆครั้ง

ขอบคุณเจ้าค่ะ  ได้แรงบันดาลใจจากการอ่านสิ่งที่เติมเต็มละคะ

แค่ครั้งเดียวก็เกินพอค่ะ / เพราะเขียนจากเรื่องที่เกิดขึ้นจริง ไม่ใช่จากจิตนาการ

cyborg0011

กลอนรำพึงรำพันฝันสวาท มิอาจก้าวล่วงกลกามเสียว ให้ได้เสียวสุขเพียงครั้งล้ำเกินพอ ไม่พะนอเคล้าเจ้ากิ๊กต่ายสืบร่ำไป

swss2511

Phoowadol

แรกเริ่มอ่าน  นึกว่าต่าย เป็นสามี
อยู่ดีดี  ก็เข้ามา. โอบกอดหลัง
หมายจะเสียบ น้องณา มิระวัง
ณาก็ยัง แสร้งเล่นตัว  เป็นพิธี
แล้วก็มี ไปต่อ  กันที่ห้อง
ต่างประคอง  อารมณ์ใคร่ ให้สุขสน
ความมาแตก ตรงอ้างชื่อ ว่าพี่รณ
แถมยังวน จะแตกใน หมายให้ท้อง
ณาจำต้อง คิดเผื่อ เพื่อเลิกผัว
ไม่ต้องกลัว แค่แหย่เล่น ตามอารมณ์
   อ่านบทกลอน ของคุณณาไป ก็ยิ้มไปครับ เป็นอะไรที่แปลกใหม่
และเป็นสีสัน ของ บอร์ดได้ดี ทีเดียวครับ แต่ต่ายนี่ใช่กิ๊กแน่เลย คงไม่ใช่แค่ครั้งเดียวซะละมั้งนี่ ขอบคุณไรต์มากครับ อ่านเพลินเลย

ศิริวัณณา

อ้างจาก: phoowadol gollasut เมื่อ พฤษภาคม 04, 2018, 07:01:41 หลังเที่ยง
แรกเริ่มอ่าน  นึกว่าต่าย เป็นสามี
อยู่ดีดี  ก็เข้ามา. โอบกอดหลัง
หมายจะเสียบ น้องณา มิระวัง
ณาก็ยัง แสร้งเล่นตัว  เป็นพิธี
แล้วก็มี ไปต่อ  กันที่ห้อง
ต่างประคอง  อารมณ์ใคร่ ให้สุขสน
ความมาแตก ตรงอ้างชื่อ ว่าพี่รณ
แถมยังวน จะแตกใน หมายให้ท้อง
ณาจำต้อง คิดเผื่อ เพื่อเลิกผัว
ไม่ต้องกลัว แค่แหย่เล่น ตามอารมณ์
   อ่านบทกลอน ของคุณณาไป ก็ยิ้มไปครับ เป็นอะไรที่แปลกใหม่
และเป็นสีสัน ของ บอร์ดได้ดี ทีเดียวครับ แต่ต่ายนี่ใช่กิ๊กแน่เลย คงไม่ใช่แค่ครั้งเดียวซะละมั้งนี่ ขอบคุณไรต์มากครับ อ่านเพลินเลย

ไม่ได้มาดันกระทู้นะคะ  ขออนุญาตมาขอบคุณคอมเม้นท์ค่ะ

ขอบคุณที่ให้กำลังใจค่ะ เป็นกิ๊กใช่ค่ะ ส่วนซ้ำไม่มีค่ะ เพราะเขียนจากเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นจริงในอดีต 
มันเป็นอุบัติเหตุรัก..ครั้งหนึ่งเท่านั้น..

Ohyoyo

๑ แอบเยี่ยมชม พลางสงสัย ในตอนแรก
ไม่อาจแยก ว่าต่ายคือ มาณพไหม
ชื่อออกสาว แต่แท่งยาว เวียนวนไป
ต้องใส่ใจ อ่านต่อ ให้รู้ความ
::Cheeky::