ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน the series 18

เริ่มโดย poongpong, พฤษภาคม 03, 2018, 05:06:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

muzachi

hnarii

โห้....ววว นี่ทำงานเป็นทีมเลยนะเนี่ย คนหนึ่งยั่ว คนหนึ่งจัด กลับมาก็คงโดนไม่ต่างกันเลยนะน้องบี อิอิ

ALUTB01 .

ฟินพยามยั่วบีน่าดู เป็นแรงผลักดันให้บีเงี่ยนสุดๆ

ziggy2

สุดท้ายไปจบที่ฟิน รอตอนน้องบีกลับมา ท่าทางจะโดนจัดหนัก อิอิ

sunshine9

ชอบวิธีการเขียน และรูปประกอบที่เหมือนกับเหตุการณ์จริงมากๆ  เอาใจช่วยทั้งสามคนนะครับ หวังว่าจะไม่มีมือที่สี่มาแทรกให้ความสัมพันธ์เปลี่ยนไป  ::Grimace::

therasak

สงสัยสองสาวคงรุมรีดน้ำให้หมดตัวแน่ สู้ ๆ

elviswhat

บีนี่ช่างยั่วยวนจริง ๆ ชีวิตดีแท้เน้อ

neung_cm

เรื่องมันเดินมาแบบนี้นางเอกต้องน้องบีแล้วล่ะ

piyaked

อยากให้บีกับพระเอกลงเอยกันเพราะชอบอะไรที่ตื่นเต้นเหมือนๆกัน

itschelsea11

ความสัมพันธ์ที่สุดท้ายกว่าจะรู้ใจตัวเอง แต่อย่างน้อยก็ยังไม่สายเกินไป

SSPor

เริ่มจะมีใจให้กันแหละ แต่จะจริงใจกันรึเปล่าต้องวัดกันอีก แล้ววีดีโอคอลกันแบบนี้จะเป็นยังไงต่อไปน้า  ::Fighto::

23pompompom

สาวฟินอยากอวดเพื่อนว่างั้น แสบจริงๆ

medsay

บีจะชอบให้พระเอกเรามีอะไรกับฟินหรือคนอื่นไหมหนอ ดูรสนิยมจะชอบตื่นเต้น ขอบคุณคับ

รักโลก รักไทย

แปลว่าสองสาวมีตกลงกันไว้แน่เลย บีนี่เอาเรื่องมากกว่าฟินอีก

samsung014

จะลงเอยกับบีหรือเปล่าเนี่ย น่าลุ้นจริงๆ ฟินก็แสบจริงๆ มีโชว์ให้บีดูด้วย 555