ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน the series 18

เริ่มโดย poongpong, พฤษภาคม 03, 2018, 05:06:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poongpong

หลังจากบีบินไป
ผมไม่ได้ไปเจอฟินอย่างที่ฟินนัด ผมกลับมาคิดภาพเรื่องราวต่างๆ แล้วก็คิดว่า ผมควรจะยังไงต่อ
ในสถากนการณ์แบบนี้ นิ่งๆไป คือคำตอบคิดได้เท่านี้
จริงๆผมก็นิ่งๆมาตลอด ให้่สถานการณ์มันพาไป

ระหว่างบีไม่อยู่ผมก็ตัดเลย ไม่อยากไปตาม แต่ในกรุ๊ปไลน์ก็ยังคุยกันปกติ
บีส่งรูปไปที่ต่างๆมา เป็นถ่ายเองซะส่วนใหญ่ ผมก็ไม่ถามให้อึดอัดใจ
อาทิตย์แรกผ่านไป จนถึงเย็นวันอาทิตย์ ขณะที่ผมกินกาแฟตอนเย็นๆอยู่ที่คอนโด
ฟินก็กรุ๊ปวิดิโอคอลมา ฟินใส่ชุดสปอร์ทบรา กับ กางเกงรัดรูปขาสั้น จริงรัดตูดล่ะ ส่วนบี ผมเห็นแค่หน้าเดินเล่นอยู่ในเมือง
เราคุยกันหยอกล้อกันสนุกๆเหมือนเดิม

ฟินน่ารัก สนุกแล้วก็ทำให้ทุกคนหัวเราะได้
ฟินทิ้งท้ายว่า นี่จะคุยกันสองคนก็ได้นะ ไม่ต้องรอคุยกันสามคนหรอก
บี แกหาฝรั่งกินได้ก็กินนะ ประสบการณ์ย่ะ แล้วก็วางไป

วางไปสักพัก บีพิมพ์มาบอกว่าเดี๋ยวถึงห้องแล้วจะโทรหา สะดวกไหม
ผมบอกว่าได้

พอตะวันโพล้เพล้ บีโทรมาหาผม พร้อมกับถามว่า อีกอาทิตย์นึงกลับ อยากได้ของฝากไหม
ผมบอกว่า ขอจีติงใช้แล้วก็พอ บีบอกทะลึ่ง
แล้วบีวางสายไป บีโทรกลับมาเป็นวิดิโอคอล บีอยู่ในชุดที่เรียกว่า ชุดเดรสั้นรัดรูปสีดำ
เซ็กซี่มากๆ ผมแซวว่าไปดูงานหรือไปรับงาน บีบอกหน้าหมวยๆ ฝรั่งไม่ชอบ

บีก้มๆเลงยหยิบโน่นหยิบนี่ เห็นหลืบขาและร่องก้นจนผมควยโด่
ผมถามว่า นี่โทรมายั่วเหรอ บีบอกไม่ได้ยั่วนะ แล้วก็ก้มลงหันหลังเห็นพลูสวยๆใส่รองเท้า
ผมบอกว่า ขนาดนี้แล้วขอช่วยตคัวเองเถอะไม่ไหว

บีบอกเอาสิจะดู ผมถอดกางเกงออกเอาลำที่ผงาดรอตั้งแต่เห็นชุดให้บีดู บีถามว่าไม่ไปเจอใครเลยเหรอ
ผมถามว่าใคร ฟินหรือทอม บีบอกบ้า
ผมใส่กางเกงบ๊อกเซอร์ตัวเดียว มีสิ่งแปลกปลอมยื่นออกมา ผมบอกว่าไม่แฟร์สิ

บีบอกว่านี่ก็โป๊อยู่น้าาาาา ผมบอกไม่เอาอ่ะ ขอดูหน่อยสิว่าโดนฝรั่งไปรึยัง
บีบอกบ้า ใครจะไปได้อะไรง่ายขนาดนั้น ในขณะที่บีนั่งยกขาขึ้นมา บีบอกว่าวันนี้ขึ้นรถไฟใต้ดินไป โดนฝรั่งเบียด
รู้เลยว่ามันจงใจเบียด แต่คนแน่นมากขยับไม่ได้

ผมเห็นอะไรสักอย่างผมเลยบอกบีว่า ทำให้ดูหน่อย บีค่อยๆเอี้ยวตัวมา แล้วก็ล้วงผ่านกระโปรงมา ผมตื่นเต้นมากเพราะสิ่งที่เห็นคือ เมือกขาวๆเมือกขาวติดมือมา
ผมบอกว่า บี พี่อยากเย็ดบีจังเลย บีถามว่าอยากเย็ดจริงๆเหรอ

ผมบอกจริงสิ บีก็นอนลงไป แล้วก็ช่วยตัวเองให้ผมดู ผมตื่นเต้นมาก ไม่เคยวิดิโอคอลแบบนี้เลย
มันได้อารมณ์อีกแบบ บีเอานิ้วกดลงไปในร่องลึกขึ้นเรื่อยๆ เกี่ยวนิ้วเข้าออกพร้อมกับครางดังขึ้นเรื่อยๆเสื้อผ้าหลุดลุ่ย ชุดแซกเริ่มร่นไป
ผมกำของผมสาวขึ้นลงอย่างเร็วๆ บีตอนนี้เครื่องติดแล้ว
บีกระตุกตัวสามสี่ครั้ง ผมยังไม่เสร็จเพราะเน้นดู บีเงยหน้าขึ้นมาหัวฟูดูอ่อนแรงเลย ถามว่าเป็นไงมั่งอ่ะ
ผมบอกว่าขออีกได้ไหม

บีถามว่าเอาอีกเหรอ ให้ทำอะไรอ่ะ ผมบอกเอาแบบเมื่อกี๊อีก บีเดินไปเปิดม่านห้องออก แล้วก็ถ่ายวิวให้ดู
บีหันกล้องให้ผมเห็นเมือง แล้วก็มานอนที่หน้ากระจก ผมบอกว่าบีพี่ตื่นเต้นจัง
บีลุกขึ้นเดินไป หยิบอะไรมาสักอย่างพลางยื่นให้ดู บอกว่านี่อาหารเช้าบีน้าาาา
เสียงออดอ้อนยื่นให้ผมดูไส้กรอก บีหันหน้าเข้าหากล้องอีกที พร้อมกับเสียบไส้กรอกเข้าไป ผมน้ำพุ่งไปในทันที

โอยภาพมันบรรยายไม่ได้ อยากจะมุดโทรศัพท์เข้าไป บีดึงไส้กรอกเข้าออกแบบดันสุด บีแอ่นเอวขึ้นพร้อมกับร้องดังขึ้นเรื่อยๆ
แล้วบีก็กระตุกแรงๆสี่ห้าที แล้วก็นอนหงายไป

เราคุยกันอีกนิดหน่อย บีก็บอกว่าไปล่ะ เปรอะพื้นไปหมด ไส้กรอกจะกินได้ไหม
ผมบอกว่าเอาไส้กรอกมาฝากก็ได้นะ อันนี้น่ะ บียิ้มหวานพร้อมกับทำท่าอมเข้าไป โอยผมบรรยายความเงี่ยนไม่ได้เลย

ผมดีดมากจนต้องโทรหาฟิน
ผมถามว่าฟินทำไรอยู่ ฟินตอบว่าอยู่คอนโด ผมถามว่าว่างไหม
ฟินบอกมีไร มาที่ห้องได้
ผมถามทอมล่ะ ฟินบอกทอมไม่อยู่สองสามวัน ผมมาถึงคอนโดฟิน เปิดห้องเข้าไป เจอฟินในชุดนี้

ผมเข้าไปประกบหลัง ฟินถามว่าไปโดนอะไรมา ไม่ทักไม่ทายเลย
ผมบอกไม่เจอนานอยาก...ฟินไล่ให้ผมไปอาบน้ำก่อน

ผมอยากจัดฟินมาก แต่ฟินไม่ยอม ฟินไล่ไปอาบน้ำท่าเดียว
ผมเข้าไปเปิดฝักบัวสงบจิตใจ ขณะที่กำลังอาบน้ำก็มีมือมือนึงเข้ามาสาวของผมอย่างนุ่มนวล
ผมลืมตามาเห็นฟินก้าวเข้ามาในฝักบัว แล้วก็ย่อตัวลงไปอมของผมกลางฝักบัวนั้น
สายน้ำบวกกับการดุนลิ้นรัวๆ ทำเอาผมแทบระเบิดออกมา

ฟินโก้งโค้งหันตูดมาเอาเสียบเข้าไปในร่องที่พร้อมอยู่แล้ว
ผมกระแทกแบบรวดเดียวจบพร้อมกับชักออกมาแตกใส่ปากฟิน

ผมไม่รู้เลยว่าในห้องนั้น ฟิน วิดิโอคอลให้บีดูอยู่ด้วย....

blackjack

::Oops:: อิอิ โดนจนได้สองสาวนี่สุดยอดจริงๆ สงสัยคงจะไม่มีอะไรปิดบังกันแน่เลย อยากมีแบบนี้บ้างจังเลยชีวิตคงมีความสุข ขอบคุณครับ ชอบการเดินเรื่องสุดๆ เรียบๆ แต่เสร็จเรียบทุกครั้ง

ขอฝากคำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

meowmeng

ฟิน แสบมาก มีโชว์ให้เพื่อนดูด้วย

Phoowadol

แรกๆแค่คิดสงสัย แต่วันนี้ผมว่ามันเริ่มแจ่มชัดแล้วหละ ว่าสองคน บีกับพระเอก น่าจะมีใจให้กันมากกว่าพี่น้อง เพียงแต่ว่าไม่มีใครกล้าเริ่มพูดก่อนแค่นั้นเอง
   ยิ่งอยู่ห่างไกลกัน ไม่เจอกันเป็นอาทิตย์.ใจตัวก็เริ่มว้าวุ่น พอมาได้คุยวิดีโอคอล แบบเห็นหน้ากัน ความอยากความใคร่ความรักที่อยู่ในเบื้องลึกของหัวใจ จึงสั่งให้ตัวเองของทั้งสอง แสดงออกมาอย่างที่เห็น ยั่วอารมณ์ กระสันต์ให้กันและกันได้เป็นอย่างดี แบบนี้บี บินกลับมาเมื่อไหร่ต้องไปรับมาคอนโดอย่างด่วนใช่มั๊ยๆ
   แต่ด้วยความที่อยากปลดปล่อยความเสียวในอารมณ์. วันนี้ ขอพึ่งพาน้องฟิน บริการให้พี่หน่อยละกัน. แต่ฟิตนี่ร้ายไม่เบามีแอบ ตั้งกล้องวิดีโอ ยั่วให้ทางโน้น  หึงหวงด้วย. อย่างนี้น้องบีต้องพึ่ง ใส่กรอกอันเมื่อกี้คลาย เสียวอีกครั้งแล้วหละ อิอิ. ขอบคุณมากครับไรต์ ส่งความสุขให้แบบไม่ขาดตอนแบบนี้.  รีดเดอร์อย่างผมช๊อป..ชอบ. ปล. เชียร์ น้องบี กับพระเอก สุดลิ่มเลย. ชอบลูกแมวขี้อ้อนครับ.

633sqd

ruby alvarado

สองสาวเค้าเข้าใจกันแท็กทีมนะ ::Confident::

peddo

อ่านสนุก อารมณ์เพริดมาตลอดจนมาถึงบันทัดสุดท้าย เช้ดดด  น้องบี​อารมณ์​ขึ้นแน่ แต่จะขึ้นแบบไหน ยังไม่เข้าใจอารมณ์​เธอ​ดีนัก รู้แต่พระเอกเราก็ตรงไปตรงมาดี เดี๋ยว​น้องบีอารมณ์​ขึ้นไปหาฝรั่งมาลง กลับมาอาจหาฝั่งไม่เจอได้ ขอบคุณ​ครับ​

code47

เจอสาวสุดยอดถึงสองคน
มันจริงๆ

pamaaeng

มีแอบ วิดีโอคอล ด้วย
สาวฟิน นี่ แซ่บได้ใจ จริงๆ

Sittipong Kengchai

น้องบี เริ่มร้อนแรงขึ้น พระเอกก้อเริ่มหลงบีเพิ่มขึ้นละ  ส่วนฟินนี่ร้ายกาจสุดๆหวังว่าน้องบีกลับมาจะไม่ไปโดนฝรั่งมานะ.       ชอบมากเลยยิ่งอ่านยิ่งติด. อยากให้มีวันละ2 ตอนจัง 

whitebag

ใช่..ทุกอย่าง ดูเรียบเรียบ เงียบเงียบ แต่สุดสุด  ภาพประกอบ วิธีเขียน มุมมอง ความอดทน สุดจริงจริง สนุกมากครับ

gai

::Cold:: งานนี้มีหนาว สาวจะเล่นอะไรกันอีกนะ อยากรู้จริง

ponggunyuki2527

ผมล่ะอยากมีชีวิตแบบนี้บ้างจัง

audy11

::HeyHey:: ::HeyHey::สงสัยสองสาวรู้กันแน่ ยัยฟินนี้แสบซีม่าเลยจริงๆ

mdemigod

ผมก็บอกแล้วให้ขอบีเป็นแฟนไปเลยครับคุณพระเอก เป็นผมนะจะขอตัั้งแต่บียอมให้เย้แล้ว