ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...21 พี่สาวสอนเสียว

เริ่มโดย HatHU, พฤษภาคม 03, 2018, 05:29:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

13doom

rocker9

ครูนาสุดยอด ดูกันว่าศิษย์จะเก่งขนาดไหน

mr.supply

นาได้กินเด็กด้วยสุดยอดครับว่าแต่ที่เคยสัญญาว่าจะเลิกสวิงคงไม่ต้องแล้วมั้งครับรอลุ้นครับว่าต่อไปจะเป็นยังไงคงจะไม่หลงเสน่ห์เด็กๆ หรอกนะนา ขอบคุณครับ

atapp

ให้สดเลย ไม่ถุงด้วย มิคจะเอาออกทันป่าว

teerawatc

แบบนี้เพราะนาชอบเด็กหนุ่มนี่เอง  การง่าย  ไม่ค่อยมีปัญหาอะไรภายหลัง

beang555

ตั้งแต่อ่านมาผมว่าตอนนี้เด็ดสุดเลยนะคับ สอนน้องมิคจนเก่งแล้วก็มันส์ขึ้นคับ

ktbb1966

พี่สาวสอนให้น้องจนติดใจคงไปไหนไม่รอดนัวเนียอยู่กับพี่สาวจนลืมแฟนแน่เลย

pamaaeng

ชื่อตอน สอนเสียว

ชวนให้คิด จินตนาการไปไกลถึงไหนต่อไหน

พี่สาวคนสวย จะสอนเสียว ให้น้องชาย
ถึงแค่ไหน? กันนะ

Wasan Sri

หู้ยสุดยอด เขียนได้เข้าถึงอารมณ์ดีจริงๆครับ

กองทัพ ตี

ppptttmmm

แนวโน้มโดนแตกในแน่ๆ นาอดใจไม่ไหวหรอก

Sittipong Kengchai

มาแล้ว รออย่างใจจดใจจ่อ.     นาคงอยากลองให้น้องมิค  เอาสดอยู่แล้วป่าวนี่

Pong Sak

คอนโทรลเกมอยู่คนเดียวเลยน้องมิคก้อเชื่อจัง

hnumhnum

สอนได้ถึงใจแน่นอน ลุ้นว่ามีแตกในหรือเปล่า

eak111

ขอบคุณครับ  อิจฉาน้องมิกขริง  ส้มหล่น   มีพี่สาวแสนสวยมาสอนด้วย