ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...21 พี่สาวสอนเสียว

เริ่มโดย HatHU, พฤษภาคม 03, 2018, 05:29:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thepkung

แตกในแน่นอน ควบคุมไม่อยู่แน่ๆ น้องนาขย่มไม่ยั้งแตกสด

kiratwice

yumer

เป็นคุณครูเลยนะครับ เมียสาวแสนสวย ร่านได้ใจไปเลยครับ

Fanta22

ขอบคุณครับ ในที่สุดนาก็ได้เปิดซิงเด็กแล้ว

yothin_d

ได้อารมณ์ตามชื่อตอนเลยครับ พี่สาวสอนจริงๆ

bondinlove

พี่สาวสอนเสียว น้องที่โดนคงติดใจพี่สาวแล้วแหละ 555

blackjack

::Confident:: โอ้ย สุดยอดครับเขียนได้ละเอียดเห็นภาพเลยทำให้ตัวละครอย่างน้องมิคได้ซื่อจริงๆ เอาใจใส่ในการเขียนอย่างมากครับผมนี่เข้าใจน้องมิคเลยทำให้นึกถึงตัวเองตอนแรกรุ่นเลยครับประมาณนี้แหละ ขอลุ้นต่อเลยครับกำลังได้ที่อารมณ์กำลังเดินไม่ใช่ซิมันวิ่งไปไกลแล้วครับขอมาต่อไวๆ นะครับ ตอนนี้สงสัยผมคงต้องอ่านหลายๆ ครั้งครับได้อารมณ์จริงๆ

say4444

Kittipong Janchai

กินเด็กแล้วเป็นอมตะครับ อยากให้มีคนมาสอนแบบนี้มั้ง

Farewell

ตอนแรกนึกว่านาเริ่มมาจากเป็นสาวเรียบร้อยมาก่อน ตอนนี้เฉลยแล้วว่านาเริ่มจากสาวร้อนแรงมาก่อนแล้วมาแอ๊บเรียบร้อยตอนแต่งงาน ผมนี่เซอร์ไพรซ์สุดๆไปเลย

lolo20

น้องมิคได้ครูดีอย่างพี่นา อีกหน่อยได้เป็นผู้เชี่ยวชาญแน่เลย

1678405

ปรมาจารย์สอนให้ทุกกระบวนท่าเลยวิชาแน่นแน่น้องมิค

Lactasoy Milk

ผมล่ะอยากให้แอดมินอัพทุกวันจังเลย ชื่นชอบผลงานแอดมินที่สุดจนต้องเข้ามาดูทุกๆวัน พอมีตอนใหม่มาก็สุดแสนจะดีใจ//อยากให้หนูนามาสอนเซ็กซ์ผมมั่งจังเลย สวดยอด ใช้ชีวิตแบบนี้สิถึงจะมีความสุข ทำอะไรแล้วไม่เดือดร้อนก็ทำไป ชีวิตคู่ต้องใช้ให้มีความสุข ปลดปล่อยให้เต็มที่ ในเมื่อชอบแบบนี้กันทั้งคู่

alasangel

สงสัยจัดสดให้เด็กให้แน่ๆเลยน้องนา ยั่วจริงๆ

pfrankz