ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...21 พี่สาวสอนเสียว

เริ่มโดย HatHU, พฤษภาคม 03, 2018, 05:29:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

axolotss

สอนแบบนี้จะให้เอาไปใช้กับแฟนหรือจะให้ทิ้งแฟนเนี่ยครับ

t2222t2000

น้องมิคเก่งช้าๆหน่อยนะ พี่นาจะได้สอนนานนาน

Msb Boss

เฮ้ยๆ ยอมให้สดเลยอ่อ นาคือสุดยอดเกินไปแล้ว อิจฉาน้องมิคสุดๆ ป่านนี้ คุณสามีชักว่าวแตกกี่น้ำละเนี่ย

tyttkcu kcu

ขอบคุณครับ
ปรกติ ไม่ค่อยชอบแนว สาววัยทำงานสอนเสียวหนุ่มน้อยประสพการณ์ แต่ครั้งนี้ ปูความเสียวมาน่าติดตามมาก
ติงความสมจริงเรื่องวัยหนุ่มน้อย น่าจะอยู่ระหว่างเรียนมหาลัยแล้วมาฝึกงานมากกว่า ถ้ารอเข้ามันจะเด็กไปหน่อย.... แต่เด็กแบบนี้ ก็สมจริงในแง่ความเดียงสาดีครับ

benzlt22

เติมเต็มมากๆ ระวังล้นนะครับ เหมือนจะล้นมาแล้วรอบด้วย ไงก็ชอบมากๆครับขอบคุณมากครับ

gobori21

ใครจะขึ้นใครก่อนเดาไม่ออกจริงๆ ท่าทางจะเป็นนา เพราะต้องสอนหนุ่มมิคก่อน จะว่าไปนาเองก็ไม่ได้พักเลย มีหนุ่มใหม่ๆมาตลอด

Timdig Xixt

locklock leck

อิจฉามิคมากเลยมาเจอแบบนี้ ลุ้นมาสิงสามตอนแล้วสุดยอดจริงๆ

sun_307

นาได้น้องมิคเป็นผัวใหม่อีกคนแล้ว คงสมใจสามีตัวจริง

mrzoom

อิจฉามิคจริงๆ แบบนี้จะติดใจนาจนลืมแฟนรึเปล่านะ  ::DookDig:: ::Hunger::

sequoia

Maikeet Fai

ตั้งใจเรียนนะน้องมิค ประสบการณ์ตรงจากพี่นาล้วนๆ เลย

Blazing Jinda

เดี๋ยวเด็กมันเริ่มชำนาญแล้วละก็มันวิ่งวุ่นไปหา ปสก เพิ่มรัวๆ

mr_nt9