ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โจ้ อาจารย์สุดเอ็กซ์ ฉบับปรับปรุง ตอนที่ 23-2

เริ่มโดย kamlk, พฤษภาคม 04, 2018, 07:43:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Hungry

เบิ้มกับแก้วจะได้กินครูโจ้แล้วหรอเนี่ย งานเข้าล้ะครูโจ้

cd13579

ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

sunnyman

ดูทรงแล้ว ไม่น่า 3:1 นะผมว่า
ลุง คงหวงกะเอาไว้กินคนเดียว
ถึงจะ ยอม แต่ก็มีเหตุ ทำให้อดทั้ง 3 แหละ

ผมว่า ลองมีประสบการณ์ อื่นนอกจากลุงบ้าง ก็น่าสนใจนะครับ เริ่มวนกะลุงหลายหนแล้วเนอะ

Whoo Amm Ii

หายไปนานเลยครูโจ้ ตื่นมาอยู่ในบ้านลุงหิน โดนจัดหนักอีก

Maikeet Fai

swss2511

hanabombam

จะเข้าไปเอาก็ขอกันดีก็ได้ ไม่เห็นต้องพังประตูเลย ข้าวของพังหมด

wachirawitss

yasa_ud

โอ้วแม่สาวน้อยจะกินยังไงหมดละนี่แต่ละดุ้นไม่ใช่น้อย

outsider

ponggunyuki2527

แหม เจ้าเลห์ บวกกับ มีของดีแบบนี้ ต้องยอมเค้าแล้ว

star_war

มาแล้ว ตอนที่รอคอย บทบาทครูโจ้ โดนถึงใจจริง
ยอมท่านนักประพันธ์เลย ขอบคุณมากมายครับ...

achuya

รอครูโจ้มานานแล้วครับ แต่ว่าลุงหินก็ต้องรอต่อไป

bannoknon