ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โจ้ อาจารย์สุดเอ็กซ์ ฉบับปรับปรุง ตอนที่ 23-2

เริ่มโดย kamlk, พฤษภาคม 04, 2018, 07:43:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

upperbound

กลับมาอีกแล้ว ดีใจจัง รอมานาน พอเห็นกลับมาปุ๊ป ก็ได้เวลากลับไปทบทวนตอนก่อนหน้าด้วยเลย ... ขอบคุณครับสำหรับเรื่องดีๆที่มีให้อ่าน

gameboy

ครูโจ้ผู้น่ารักและน่ากินมาแล้ว ขอบคุณมากครับ

tp3660

หายไปนานก็จริง แต่กลับมาทีไรทำเอาตัวเบาไปเลย ขอบคุณครับ

palmy ed

ผมชอบแนวสาวสวยคาชุดกระโปรงรัดสั้นๆโดนตาแก่สกปรกเย็ดทำเมียท้อง ไม่ชอบให้สาวสวยโดนหนุ่มๆเย็ดมันไม่ได้อารมณ์

ekachat

ลุงจะถูกเรียกไปไหนอีกป่าวเด็ก 2  คนจะได้แอ้มครูมัย

Pueng15

ลุงหินจะทำอะไรพิเรนหรือเปล่า ลุ้นๆ ครูโจ้จะโดนรุมมั๊ย ชอบๆ

lololololo

ขอบคุณสำหรับงานประพันธ์ ครูโจ้จะมีแรงรับทีมงานลุงหินมั้ยนี่

beerrescue

ชอบ วิจารณ์มากครับ ไม่แชร์ต่อ

moodumhero

มาแล้วๆรอติดตามอยู่ตลอด สนุกมากเลยครับลุ้นกับครูโจ้ไปตลอดเลย ขอบคุณครับ

ชำนาญ หาญสำรำ

หายไปนานเลยนะครับ  นึกว่า อ.โจ้เธอแต่งงานไปแล้วซะอีก  หายใจเลย  อิๆๆ

panu98765panu

thep59

ห่างหายไปนานเลยครับ กำลังคิดถึงครูโจ้คนสวยพอดีเลย อยากรู้ว่าครูโจ้จะโดนสวิงไหม ขอบคุณที่มาต่อให้อ่านครับ

steven gerradd

รีบมาต่อเร็วๆนะครับ เรื่องนี้ในดวงใจอีกเรื่องเลย