ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน the series 19

เริ่มโดย poongpong, พฤษภาคม 05, 2018, 11:36:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

okai

กลับไปย้อนรอยอีกสักครั้ง ว่าแต่เพื่อนทอมจะมีบทแทรกไหมนะ

kenwin

กลับไปเจอน้องยัวอีกแล้ว
ท่าทางจะติดใจ
แต่เสียดายถ้าเจอของทอม

i_robot

ัuffa555

แหม พระเอกเรากินได้เรื่อยๆ จริงๆ นะครับ ::WowWow::

Phoowadol

เอาเข้าแล้วสิ. ยิ่งอ่านยิ่งเห็นพัฒนาการของ บีและฟืน โดยเฉพาะน้องฟิน เพิ่งรู้นะครับว่าน้องนางชื่นชอบเซ็กส์ แนวBDSM เผยออกมา ทีละนิด ทีละนิด เริ่มจากตบหน้า กัดนม ตีก้น. จนพีคสุด ก็มัดมือหยดน้ำตาเทียน. เล่นเอาพระเอกเรา เหวอไปเลย. 555 ตอนแรกก็นึกว่าชอบ แต่สวิงกิ้ง. โอ๊ยๆๆ ต่อไปจะมีอะไรให้อึ้งอีกนี่.
  ส่วนน้องบี นี่ ก็ยังรู้สึกสับสนในตังเองอยู่ว่าตนเองนั้นตกลงคิดยังไงกับพระเอกกันแน่ แถมไม่พอยังมีหนุ่มมาจีบ หวังมาล่อ นางเลยออกอาการลังเล. นี่ถ้าคุณพี่ชาย ออกอาการหึงให้เห็นสักหน่อย รับรอง บีเทใจมาหาเต็มที่แน่นอน แต่นี่กลับวางฟอร์ม เดี๋ยวเท๊อะ! ขึ้นไม่ทำอะไรสักอย่างมีหวังได้เสีย น้องบีไปให้ชายอื่น แน่ ใจจริงนะผมอยากให้พระเอกบินตามไปหา ตัดหน้าเจ้าหนุ่ม นักเรียนนอก แล้วแสดงตัวความเป็นเจ้าของให้เขาเห็น งานนี้น้องบี มีแต่ปลื้มกับปลื้ม เลยนา.... แล้วก็จัดบทรักอันแสนเร่าร้อน ในต่างแดนให้กันและกันแบบสุดๆ ซักคืน ไรต์จัดให้ทีได้มั๊ยครับ นี่ผมเชียร์น้องบีให้สมรักกับพระเอก อย่างออกนอกหน้าเลยนะนี่ 555 ขอบคุณครับ

23pompompom

บีคงประมาณว่าอยากลองของใหม่ แต่กลัวไม่เล้าใจเท่าของเก่า

123non

บีลังเลแบบนี้น่าจะมีใจพอสมควร

gai

::YehYeh:: สู้ๆ พระเองของเรา 
ขอแบบได้3 สาวในรอบเดี่ยว เลยได้ไม่ครับ

civil2

BuffFun

ผมรอตอนหน้าอย่างใจจดจ่อ ตอนนี้มีแอบซาดิตส์ แต่ได้อารมย์มากครับ

lunla

ฟินมีเสน่ห์ ทั้งน่ารักทั้งร้ายจริงๆ
เดาใจผู้เขียนไม่ออกเลยจะให้จบยังไง แต่ขออย่าให้บีเหงานะครับ

blackjack

::Oops:: คราวนี้มาแบบโหดมาก ฟินนี่สุดๆ จริงรับได้หลายอารมณ์มากฉลาดก็สุดๆ ไงก็ขอให้พระเอกเตรียมน้ำไว้เยอะๆ นะครบกับสาวๆ เหล่านี้

therasak

น่าจะชื่อเรื่องว่า ฟันดะ ไม่เว้นใครเลย

ponggunyuki2527

สงสัยทอม ได้สนุกอีกรอบแหละ