ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บันทึกรัก ในจินตนาการ 28.กลัวจะต้องเป็นคนล้างจานให้คนงานใช่ไหม

เริ่มโดย come in, พฤษภาคม 06, 2018, 01:32:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hanabombam

Sir-Worst

ปกติอ่านแต่บทของ writter ที่เป็นผู้ชาย ได้มุมมองทางด้านผู้ชาย เพิ่งมาลองอ่าน writter ที่เป็นผู้หญิงทำให้ได้มุมมองแบบใหม่ๆ ที่ไม่คุ้นเคย มันทำให้เข้าใจผู้หญิงได้มากขึ้นไม่มากก็น้อย

jachal

hnarii

วินวินเลยครับ แบบนี้ มีเมียน่ารักยอมคุณอาทกอย่างเลยนะเนี่ย อิอิ

au2000

มีเมียที่ตามใจความต้องการของผัว
ได้ขนาดนี้ สวรรค์สุดไร
ผัวก็จังเลย ไม่ได้หยุด

Phoowadol

น้องเมลครับ ผมว่า น้อง ลองเปิดใจคุยกันกับ คุณอา ดีกว่านะครับเรื่อง ออกรอบ สวิง หรือเรื่องเซ็กซ์ ที่เราไม่ชอบ เหมือนถูกบังคับ ให้มีความสุข แต่เราไม่สุขด้วยนี่สิ การเอาใจ สสมีตามใจสามี เป็นเรื่องที่ดี แต่ถ้ามัน มากเกินพอดี  น่าจะคุยกันได้นะ ถ้าเขารักเราจริง ต้องทำให้เรามีความสุขด้วย อันนี้สิ
วินๆ การใช้ชีวิตคู่ ต้องเข้าใจกัน อันนี้ สำคัญ ส่วนเรื่องเซ๊กซ์ ก็น่าจะมีข้อจำกัดบ้าง อ่านถึงตอนนี้ รู้สึกสงสาร เห็นใจ น้องเมล จริงๆ เซ็กส์แบบนี้ คนอ่าน ก็ เฟล เหมือนกันครับ ขอบคุณครับ

oit758

เริ่มจะโดนหนักขึ้นเรื่อยๆ นะ โดนรุมธรรมดาต่อด้วยโดนแซนวิชอีก ต่อไปจะโดนอะไรต่อละ

B C

โดนคนงานรุมจนฉีก  ต่อให้ไม่ติดใจ แต่ร่างกายก็คงจำได้ไม่ลืม  มีแววเสียวใหม่เข้ามาก็ตอบสนองไปเอง  (DP เดี๋ยวก็เช่นกัน  >=)  )

khokkhan

aek2aek2

สงสัยแม่ใหญ่จังว่าทำไมชอบขัดจังหวะดีดีอยู่เรื่อย
ๆ ต้องขยายช่วงนี้บ้างละ

MAC

หนูเมลไม่รู้หรือว่าประตูหลังมันเสียวกว่าประตูหน้าอีก(ยิ่งเข้าพร้อมกันยิ่งเสียวมาก) ::Horror::

come in

อ้างจาก: Sir-Worst เมื่อ พฤษภาคม 06, 2018, 09:52:18 ก่อนเที่ยง
ปกติอ่านแต่บทของ writter ที่เป็นผู้ชาย ได้มุมมองทางด้านผู้ชาย เพิ่งมาลองอ่าน writter ที่เป็นผู้หญิงทำให้ได้มุมมองแบบใหม่ๆ ที่ไม่คุ้นเคย มันทำให้เข้าใจผู้หญิงได้มากขึ้นไม่มากก็น้อย

ตัวเราเองก็พยายามหาอ่านงานที่ผู้หญิงเขียนนะมีน้อยมากๆค่ะ