ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 55 : น้องอุ๊เสียสาว Pt2

เริ่มโดย nato87, พฤษภาคม 08, 2018, 02:44:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

daengfc

หุ่นอุหน้าจะเอามันมากๆแล้วลุงจะมั้ยหลงหรือนี่แล้วหมอผมละ

a_lex

ไม่คิดว่าจะมีการcopyเรื่องไปขาย
เขาให้อ่านฟรีๆ ก็จะยังไปหาผลประโยชน์จากเขา
คนเราเนี่ยไม่รู้ว่าจะเี้ยไปถึงไหน
เป็นกำลังใจให้นักประพันธ์ทุกท่านครับ

thep59

สุดท้ายน้องอุ๊ก็ไม่รอดลุงพล แถมมีผู้ช่วยด้วยอีกรอดยาก ยังไงลุงพลเก็บแรงไว้สมนาคุณให้ผู้ช่วยด้วยนะ

pui7919

มีคนคอยช่วยจับ ช่วยขึง ด้วยน่าอิจฉาลุงพล แต่หลังจากนี้ต้องส่งดอกต่อ ลุงจะไหวไหมเนี้ย โดนน้องนาถเรียกเก็บแน่ๆ

ชัยทัต บรรณกิจ

อุทาหรณ์ของการยุ่งเรื่องของคนอื่น ๆ อิอิ คงจะติดใจลุงพลเหมือนหมอพลอยแย่เลย

Clocktail

counterspell

รอมานานแล้ว สมหวังเสียที ขอบคุณครับ อิจฉาลุงพลจริงๆ

ดรีม เอง

หาเรื่องใส่ตัวแท่ๆ อยู่นิ่งๆก็ดีอยู่แต่แบบนี้คงสนุกกว่า5555

00poke00

eglebudsob

kean

unnunn

เสร็จอีตาลุงบ้ากามหมดเลย แถมตอนนี้เหมา 2 คนเลย น่าอิจฉา