ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 55 : น้องอุ๊เสียสาว Pt2

เริ่มโดย nato87, พฤษภาคม 08, 2018, 02:44:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Mhokkk

sniperteam

ในที่สุดกะมาถึงฉากที่ีรอคอยยายอุ๊เสียสาวสักทั ดูดิจะหลงลุงพลแบบสาวคนอื่นไหม ขอบคุณมากครับ

รุ่งอรุณ ดีแป้น

คุณลุงผู้มากประสบการณ์ แถมมีน้องนาถช่วยอีกทาง แบบนี้ สาวอุ๊ ได้ประทับใจแน่

sniperteam

อ่านจบแล้วอยากอ่าน part ต่อไปที่สาวอุ๊ติดใจแบบหมอพลอย แล้วตอบสนองเต็มที่ คงจะมัน

tayo14

ปิดทั้งปากบนปากล่าง ปากหน้าปากหลังเลยนะลุง

ruktala-2536

Bluemuffer

Sk Sk

รอมานานร่ะถึงคาวโดนตาลุงจัดหนักบ้างน้ะยายแม่นักสืบ

Kingmar

ผลของความจุ้นจ้าน เลยได้เสียวเป็นการตอบแทน อยากอ่านบทเสียวของหมอพลอยอีกนะครับ

alexa

น้องอุ๊ ถูกลุงพลกับนาถลดาแท๊คทีมกันแบบนี้จะไปถึงสวรรค์ชั้นไหนกันน๊า

Tum241

moodumhero

ผลของการไม่ยอมหยุดยุ่งเรื่องของคนอื่นมันก็ลงเอยแบบนี้แหละครับ สงสารอุ๊แต่ก็อดสมน้ำหน้าไม่ได้ ขอบคุณครับ

warone07

น้องอุ๊จะมีลีลาเด็ดพอจะเป็นเมียลุงพลได้ไหม ต้องคอยดู รู้สึกคิดถึงน้องพิมมี่ครับ ให้มีบทมาบ้างนะครับ

Yummy Yummy

ใจหนึ่งก็สงสารน้องอุ๊ที่ต้องเสียสาวให้ลุงพลแทนที่จะเป็นแจ๊คแฟนหนุ่มที่วาดฝันอนาคตที่สวยงามไว้ด้วยกัน แต่อีกใจหนึ่ง(ส่วนใหญ่) ก็สะใจ สุกสมอารมณ์กับเหตุการณ์ที่เกิดขึ้น แหม๋ อิจฉาจริงๆ สนุกมากครับ ขอบคุณมากถึงมากที่สุด