ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บันทึกรักทนายผึ้ง ตอนที่ 1 : รักครั้งแรกของสาวผึ้ง

เริ่มโดย nato87, พฤษภาคม 09, 2018, 06:16:45 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Maikeet Fai

เป็นตอนย่อย ขยายภาพของหมอพลอยในวัยเอ๊าะๆ ดีมากครับ

haelonn

น่าจะให้ไปเป็นแขกรับเชิญคู่กับหมอพลอยซักตอน อิอิ

Nikubou

ยังไงก็ติดตามผลงานของท่านผู้ประพันธ์อยู่แล้วล่ะครับ ชื่อเสียงของท่านเป็นประกันอยู่แล้วว่าต้องน่าติดตามอย่างแน่นอน

ผู้เฒ่าเซราะกราว

รักครั้งแรกพอเปิดใจจะรับรักหนุ่มแทน ก็ทำท่าจะไม่ทันเสียแล้ว เพราะหนุ่มเกิดอุบัติเหตุเสียก่อน แต่เอหรือจะเป็นเหตุให้สาวผึ้งได้มีโอกาสดูแลหนุ่มแทนก็ได้นะ...อิอิ

jibxonly

เรื่องของผึ้งกับแทนจะเป็นยังไงต่อไป สนสิอยากรู้มากๆครับ

attawit2524

เรื่องสั้นคั่นเวลาก็มา มีหมอพลอยตอนวัยรุ่นด้วย

livpool

เริ่มต้นใสๆไปตามวัย อยากรู้ว่าใครจะสอนบทสวาทให้ทนายผึ้งเป็นคนแรก

Tom525218

ย้อนมาในวัยเรียนของหมอพลอยเลยนะครับ น่าติดตามมากครับผม ขอบคุณมากครับ

therasak

kamlk

ติดตามเลยครับ อยากรู้น้องผึ้งจะโดนเปิดซิงยังไง

ktbb1966

อ่านบทนำแล้วคงไม่ใช่ โหด มันส์ เสียว แบบตาลุงชุมพลผู้ได้รับพลังวิเศษ น่าจะแนวอิโรติค ดราม่า ไม่ต้องเตรียมทิชชู่มากมาย ขอบคุณที่สรรค์เรื่องดีมาให้เสพครับ

intanianoi

แนววัยรุ่นก็น่าอ่านดีนะครับ ท่าน ไม่เครียดเท่าไหร่