ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บันทึกรักทนายผึ้ง ตอนที่ 1 : รักครั้งแรกของสาวผึ้ง

เริ่มโดย nato87, พฤษภาคม 09, 2018, 06:16:45 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kokkum

Kitty Hotmail

อ่านแล้วน่าติดตามเอามากๆ มีเรื่องให้อ่านระหว่างรอเรื่องของลุงพล

sofee

ทั้ง 2 เรื่อง อารมณ์แตกต่างกันจริงๆ ครับ
น่าติดตามครับว่าทำไมผึ้งถึงเปลี่ยนไปเป็นคนละคนได้

Tanaka Tanaka

ผมนี่ชอบวิธีการเลือก "ต้นแบบ" ของท่านจริงๆ

ทนายผึ้งไม่สวยเป๊ะ โก๊ะๆ แต่มีเสน่ห์

ออกมาเป็นเจ๊ศรีเลย  ::HoHo::

ponchan80

ppptttmmm

ความสงสารเป็นบ่อเกิดความรักนะ ผึ้งเสร็จเจ้าแทนแน่ๆ

lunla

ลงชื่อติดตามครับ เริ่มต้นเรื่องเหมือนชีวิตวัยรุ่นสมัยผมเลยครับเหมือนย้อนอดีต ตามจีบสาวสมัยก่อน ไม่อดทนจริง.ไม่มีทางได้แอ้มต่างจากสมัยนี้จริงๆครับ

gungun.khondee

มาแบบนี้เรื่องยาว จะได้เสียตอนไหนติดตามเลยครับ

tawatrung

เรื่องนี้เขียนได้ดีมากครับ เดาเรื่องตอนต่อไปไม่ออกเลย ว่าจะมีรายการเสียสาวได้อย่างไร

khokkhan

เรื่องราวน่าสนใจน่าติดตาม จะคอยตอนต่อครับ ::Ahoo::ขอบคุณครับ

gfthebc

หนุ่ม​แทน​ตาม​จีบ​สาว​ผึ้ง​เป็น​ปี​ มี​นอก​ลู่​นอก​ทาง​บ้าง​ไหม​ครับ​เนี้ย​

biochem

ขอบคุณมากครับ

ตอนใหม่มาพอดีช่วงที่กลับมาอ่านเลย โชคดีของผมจริงๆ

ao123

เริ่มเรื่องมาก้อรักใสๆ แต่ตอนต่อไปจะยังใสๆ ไหมครับ คริๆ

negazero