ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โจ้ อาจารย์สุดเอ็กซ์ ฉบับปรับปรุง ตอนที่ 24-1

เริ่มโดย kamlk, พฤษภาคม 09, 2018, 05:50:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ton2012

ครูโจ้รอดจากครูใหญ่ แต่สงสัยว่าจะโดนครูชัยแน่ๆเลย5555555

smuity

ครูโจ้ ขวัญใจโรงเรียนไปที่ไหนใครๆก็อยากจะรักทั้งนั้น

may_290607908

Louis Pangsri

ครูโจ้จะรอดไหมเนี่ย มีแต่คนจ้องจะฟันทั้งนั้นเลย

shuya

pp290331

pukky140213

ครูชัยจะจัดการครูโจ้ได้มั้ย?หรือจะโดนเด็กมาขวางอีก

arsenyo

ผอ.หรือเปล่าหนอชอบใช้ยาสลบซะด้วย ครูโจ้ไม่รอดอีกแล้วซิเนี่ย

Tanut007

เอ ใครจะทำอะไรอาจารย์โจ้ต่อไปน้าา น่าติดตามครับๆ
Darth Sidious

beerrescue

ชอบ วิจารณ์มากครับ ไม่แชร์ต่อ

witjung

เอาแล้วคราวนี้เสร็จครูชัยแน่ๆเลย สงสัยจะยาวได้เนื่อยกันอีกยาวๆ

anna123

wiseman

ใครจะได้ครูโจ้ก่อน เดาว่าน่าจะมีคนหยิบชิ้นปลามันที่คาดไม่ถึง

savana911

สงสัยครูชัยจะจ้องเล่นครูโจ้เองหรือเปล่าครับ ความสวยมันเป็นพิษเป็นภัยกับตัวเอง แต่ก็แถมความเสียวกระสันต์