ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รักยม ปฐมบท

เริ่มโดย assasin008, พฤษภาคม 09, 2018, 09:20:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

633sqd

แต่งองค์ทรงเครื่องใหม่ไฉไลกว่าเดิมครับ

toptime

กลับมาแล้ว
เริ่มต้นอ่านเพราะเรื่องนี้เลยครับ
จินตนาการตามเลยครับ
น้องหญิงต้องสวยและเพอเฟคมากกกกก

รักโลก รักไทย

อันนี้ปฐมบทของรักยมจริงๆ เลย ก่อนเอกได้รักยมขาวไป หมอเสือแค้นเมียถูกข่มขืน และฆ๋าทิ้ง

yasa_ud

ปักธงจองพื้นที่ตรงนี้เลยครับสำหรับนักเขียนในตำนาน

swss2511

รีไรต์ใหม่โดยผูกโยงตัวละครจากหลายๆเรื่องมีหวังได้เสียวสนุกมากกว่าเดิม หรือว่าจะแต่งใหม่หมดครับ

Tawatchai Nanglong

ขอบคุณ เริ่มก็สนุกชวนติดตาม เป็นอีกเวอร์ชั่นรักยมเปล่า

pinmonkey

เปิดเรื่องแนวฮีโร่ปราบเหล่าร้ายได้น่าติดตามมากครับ แถมเจ้าชายที่ว่าก็คงพี่เอกของเราแน่นอน ขอบคุณมากครับ

naluk888

ขอบคุณครับรีไรท์ใหม่เรื่องราวกระชับขึ้นรอติดตามอย่างใจจดใจจ่อนะครับ นานไปนิดรอได้ครับชินแล้ว*-*

sixdevil7

เรื่องในตำนานกลับมาเเล้วขอบคุณมากครับ

kopXIIII

เรื่องในตำนานกลับมาอีกครั้ง
ได้เข้าใจที่มาที่ไปมากขึ้นของทั้งพระเอกและนางเอก

ziggy2

ขอบคุณมากครับ จุดเริ่มเป็นอย่างนี้นี้เอง

Phoowadol

การกลับมาครั้งใหม่แบบใหม่ ของรักยม นิยายรักในตำนาน ที่ชื่นชอบ คงอ่านสนุกไม่แพ้เวอร์ชั่นเดิมนะครับ

arsenyo

เรื่องในตำนานอย่างแท้จริงกลับมาแล้ว
ผมแฟนพันธ์แท้เลยครับ ขอบคุณครับผม

××Mon××

เข้ามาอ่านแบบ งงๆ ตัวจริง เสียงจริงนี่น่า ท่านแอส ฉบับเก่าผมยังหาอ่านตอนท้ายๆยังไม่ได้เลย สวรรค์โปรดได้กลับมาอ่านใหม่ ยังคิดถึงพี่เอกกับน้องหญิงอยู่เลย ตามครับตาม ::GiveMe:: ::GiveMe::

code47

รอตอนต่อไปอยู่ครับ
หายไปนาน นาน นาน มากเลย