ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รักยม ปฐมบท

เริ่มโดย assasin008, พฤษภาคม 09, 2018, 09:20:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ัuffa555

::Horror:: แค่นึกภาพตามก็แย่แล้วครับ

facman69

ห่างหายไปนาน กลับมาอ่านอีกรอบยังสนุกตื่นเต้นเหมือนอ่านใหม่ๆเลยท่าน น่าติดตามตลอดขอบคุณมากครับ

tantawanjames

เรื่องในตำนานกลับมาอีกครั้ง สุดยอดเลยครับ หนุ่มมานพจะเข้าไปมีบทบาทยังไงขอติดตามเลยเลยครับ

Asura4237

รักยมกลับมาแล้ว ดีใจจัง แต่อันนี้ต่อจากตอนที่ 75 รึเปล่าครับ?

therasak

เป็นการอ่านที่เหมือนได้ย้อนกลับสู่อตีตที่ติดหนึบกับเรื่องนี้ รอคอย  อ่าน  รับรสแห่งสุนทรียจากตัวอักษร ขอบคุณผู้สร้างสรรค์ผลงานดี ๆ ครับ

Chikong

ดำเนินเรื่องได้น่าสนใจมากครับ..ขอติดตามอ่านหน่อยนะครับ

chanky2007

คิดถึงรักยมมาก
ทีแรกนึกว่า เอาของเก่ามาลงใหม่
พออ่านไป ของใหม่ น่าสนใจมากครับ
ึคิดถึงภาคเก่า ด้วยครับ
ขอบคุณมากครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

moodum07

สุดยอดครับสำหรับการเปิดตัว รออยู่ครับว่าเรื่องนี้จะพาเราไปถึงอะไร
สำนวนและการบรรยาย สุดยอดครับ

johas heskin

ท่าน ass กลับมาแล้ว รักยมกลับมาแล้ว

johnywalker

เหมือนดูเรื่อง The lord of the ring แล้ว กลับมาดู The hobbit

picnick

มาแล้วๆๆเรื่องโปรด สงสัยต้องไปไล่อ่านใหม่

mercuryzx

เปิดเรื่องมาได้น่าประทับใจเลยครับ รอติดตามตอนต่อไปอยู่นะครับ

soleza020

ผมโคตรคิดถึงคุณเลยครับ มีเป็นกำลังใจให้กับการเขียนครับ

touch

targus

แทบจะเป็นเรื่องใหม่ที่มีกลิ่นอายเก่าๆอยู่อวลๆ  งานรีไรต์ครั้งนี้ดูจะมีรายละเอียดเพิ่มขึ้นพร้อมๆกับสำนวนที่เนียนขึ้นเยอะเลยนะครับ