ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รักยม (R) ตอนที่ 1 - ฝันหวาน

เริ่มโดย assasin008, พฤษภาคม 09, 2018, 09:28:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Jetsada Kimura

sthanya

ภาคนี้รู้สึกว่านุ่มนวลชวนฝัน แบบค่อย ๆ เป็น ค่อย ๆ ไป ต่างจากภาคก่อนอันนั้นจะร้อนแรงเร้าใจ ตามความรู้สึกของผมนะ ผิดถูกอย่างไรขออภัยไว้นะที่นี้ครับ

targus

ช่วงปูเรื่องต่างกับเวอร์ชั่นแรกเยอะเลย รายละเอียดเยอะขึ้นจนต้องบอกตัวเองว่าให้ลบภาพจำของเดิมออกให้หมด ไม่งั้นอ่านไปเทียบกันไปงงตาย

chapter11

ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆครับ ทุกเรื่องที่ท่านเขียนสนุกจริงๆ (แอบคิดถึงหมอผีสีเหียบอะครับ)

Whoo Amm Ii

ตอนแรกมาก้เจอน้องหญิงในฝันเลย เป็นฝันที่หวานอะไรเช่นนี้

bird2473

joko555

deepsnow

ขอบคุณครับที่เอามาลงให้อ่านที่นี่ โดยส่วนตัวแล้ว ผมชอบ เวอร์ชั่นเก่ามากกว่า เพราะรู้สึกว่า เวอร์ชั่นใหม่ มันดูแห้งๆ แปลกๆ ความรู้สึกว่า "เห้ย ตัวละครเหล่านี้เหมือนมีชีวิตอยู่จริงๆ มีความรู้สึก นึกคิด มีความผิดพลาด มีเอ๋อ มีมึน มีความลื่นไหล แก้ปัญหาเฉพาะหน้า ไม่ใช่เพียงแค่ตัวละครหุ่นกระบอกที่คนจะสั่งหันซ้ายหันขวาได้อย่างใจนึก"  มันค่อนข้างที่จะหายไปพอสมควรเลย 
แต่ข้อดีที่ต้องชม คือ การผูกโยงเรื่อง ดีขึ้นมากครับ ดูสมเหตุ สมผลขึ้นมาก 

sixdevil7

เรื่องในฝั้นยังขนาดนี้เรืองจริงคงสนุกว่าแน่....ขอบใจมากนะครับ

jitpakorn tachopunth

อ่านแล้วรู้สึกสนุกครับ รู้สึกว่าจะมีความละเอียดมากขึ้น

beetleman

เป็นเรื่องแรกที่ทำให้อ่านแนวนี้เลย

oak31092

ฝันเหมือนกันเลย แสดงพลังตั้งแต่ยังไม่ได้รักยมเลย

woll-00

รอซื้อ e book ครับติดตามอ่านมานานแล้วสนุกมาก

artbicon

เวอร์ชั่นนี้ อ่านาแล้ว สนุก มีความเป็นมา หลากหลาย ส่วนเวอร์ชั่นเก่า มันส์แบบดิบๆดี ขอบคุณครับ