ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่ 11 part1

เริ่มโดย joker socool, พฤษภาคม 13, 2018, 11:49:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

eaddy48

มีแกงเกอร์ก็ได้สาวๆมาให้ชื่นชมตลอดเลย

Devil_qt

เรื่องที่แกงเกอร์ปิดบังเอาไว้ ถ้าพระเอกรู้เรื่องขึ่นมาจะเกิดอะไรขึ้น
จะถึงขั้นยึดร่างแบบเสมบูรณ์เลยไหม
ส่วนน้องแพรถ้าพระเอกไม่ลงมือ เจ้าแกงเกออ์ก็ต้องทำแน่

devilfilm

Goddy Semen

ultramanpop

พระเอกของเรา...จะเล่นของนอก(ฝรั่ง)เสียแล้ว
อย่างนี้..น้องแพร ก็งอนแย่นะสิ..

ลิตเติ้ล ปรื๊น ผู้น่ารัก

จริงๆ น้องคนสนิทนี้น่าหวั่นไหว จริงๆ นะครับ

neo-dark

ลลง อักขระ แล้วนะหน้าทองด้วยเบย

yuta279

เจ้าของร่างใจอ่อนทำเอาแกงเกอร์ต้องเหนื่อยช่วยเก็บตัวอักษรให้อีก

bigmut

สุดยอดจริงๆ ครับ อยากได้บริวารน่ารักอย่างนี้บ้าง

zhadow

Panuwat Sangmongkon

123non

suteeboonmark

narudom

สามสาวนี่สุดๆจริงๆ แต่ตัวละครเยอะมากๆ กว่าจะครบทุกตัวอักษร เป็นกำลังใจให้เจ้าของบทประพันธ์นะครับ สู้ๆ