ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่ 11 part1

เริ่มโดย joker socool, พฤษภาคม 13, 2018, 11:49:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wanran15

ตามเนื้อเรื่องไม่ทันหรือว่าโดนซ่อนอยู่หรือเปล่าครับนิเป็นกำลังใจให้อยู่นะครัย

coolkid2

Golfysung

พลังที่ยิ่งใหญ่ มาพร้อมกับความรับผิดชอบอันใหญ่ยิ่ง

Sompohp Tidsadikun

แกงเกอร์เริ่มเข้าควบคุมพระเอกเราจนเหมือนจะทำอะไรผิดๆจนพระเอกเราเดือดร้อนขึ้นสะแล้วสิ

Komsan Tanunchai Olympus

ปั้มลูกให้ 3 สาวฝรั่งซะแล้ว ไม่มีใครรู้ตัวเลยหรอ 555

sokarun999

ชอบในการดำเนินเรื่องได้สนุก ไม่สดุดในการอ่าน  ชวนให้น่าติดตามได้เรื่อย ๆ

gigado

shinsomin09

ไม่ได้อ่านนานแล้วแฮะ ต้องกลับไปย้อนอ่านอีก เฮ้อ

kokokol

อย่างนี้พระเอกของเราต้องกลับไปเรียนภาษาไทยเพิ่มเติมด้วยนะจะได้จัดเรียนอักษรได้แบบจี๊ดๆ555

darter

enbroke

บรรยายดีมากเลยครับ เห็นภาพเลย

chriooth1996

อดหักกับแฟน เสียใจเลยไม่เอาเพื่อนเสียดายโว้ยยย

kemshir rokurotor

แบบนี้ต้องไปหาภาษาไทย
ห้ครบไวๆแล้วรีมาอังกฆษยาวๆเลย

RainZ

หายไปนานเลยครับท่านโจ๊ก ยินดีต้อนรับกลับมา

upperbound

แกงเกอร์มันแสบจิงๆ แต่อิจฉามันเหมือนกันนะ จัดทีเดียว 3 เลย