ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 58 : อรัญญา & เดือนดารา

เริ่มโดย nato87, พฤษภาคม 16, 2018, 02:02:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ในบรรดาเมียของลุงพล คุณคิดว่าใครเซ็กส์จัดพอที่จะรับมือกับลุงพลครับ

ใบเฟิร์น
69 (16.7%)
โดนัท
22 (5.3%)
พิมมี่
128 (30.9%)
นาถลดา
87 (21%)
หมอพลอย
100 (24.2%)
ยัยอุ๊
8 (1.9%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 414

rtyhu dweds

ลุงพลกับพิ่มมี่เหมาะสมกันมาก หื่นพอกันทั้งคู่

kiratwice

ขอชื่นชมนะครับว่าเป็นนักเขียน ที่มีความขยัน และมีมิติในการเขียนตัวละครแต่ละคนชัดเจนมากๆ รักเรื่องนี้มากกกกกกก

ปล.ในบรรดาเมียของลุงพล คุณคิดว่าใครเซ็กส์จัดพอที่จะรับมือกับลุงพลครับ

: ผมโหวตหมอพลอย......ถึงจะเป็น เจ้าหญิงน้ำแข็ง แต่ข้างในคือลาวารอประทุออกมาได้ร้อนแรงที่สุดเลย

tong2929

ลุงพลโชดดีจริงๆ บรรดาเมียๆ ให้อภัยตลอด ยิ่งตอนนี้ ลุงพลผ่านการอัพเกรดเพิ่มหลังอึดมาแล้ว ยิ่งหลงลีลาของลุงพลไปไหนไมไ่ด้แน่ๆ

cd13579

ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

chairat04

คราวนี้พิมมี่โดนเต็มๆ ลุงพลก็สุดยอดวิชาแล้วยิ่งคงกระพันยิ่งสุดลิ่ม ขอบคุณครับ

123199

tigereac

พิมมี่นางฟ้าคนเดิมของลุงพล ในที่สุดก็กลับมาหาลุงพลเหมือนเดิม

อิทธิพล ทบชา

หูยไรจะฟิตขนาดนั้น ตามนุษย์ลุงน่าอิจฉาเกินไปแล้ว 

มะยม ร้อยเอ็ด

ryg123456

ตั้งแต่ลุงพลหายป่วย ร่างการฟิตมากเลยนะครับ
แบบนี้ค่อยเหมาะสมกับพวกสาวๆในสังกัดหน่อยครับ

milksonic

phaii

อีหนูพิมมี่ ประมาทมนุษย์ลุง งานนี้สลบคาท่อนแน่ๆ 

wata19

SSPor

น้องพิมพ์ไม่อาจหักห้ามใจได้หรอก รักลุงซะขนาดนั้น โดนลุงพลอัพเกรด เข้าไปสงสัยยิ่งหลงหัวปักหัวปัมแน่  ::DookDig::

ktbb1966

ในบรรดานางฟ้าหีบทองคำทั้ง6 น้องพิมมี่จะรักลุงพลอย่างจริงใจมากที่สุด ส่วนหมอพลอยภายนอกดูอ่อ่ไหวเยือกเย็นแต่แฝงความเร่าร้อนไว้มากมายยามเมื่อท่านท้าวชุมพลศักดาจุดไฟในกายหมอพลอย