ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 58 : อรัญญา & เดือนดารา

เริ่มโดย nato87, พฤษภาคม 16, 2018, 02:02:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ในบรรดาเมียของลุงพล คุณคิดว่าใครเซ็กส์จัดพอที่จะรับมือกับลุงพลครับ

ใบเฟิร์น
69 (16.7%)
โดนัท
22 (5.3%)
พิมมี่
128 (30.9%)
นาถลดา
87 (21%)
หมอพลอย
100 (24.2%)
ยัยอุ๊
8 (1.9%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 414

cdx

ลีลา+ความรัก ที่มีต่อลุงพล ต้องพิมพ์มี่แน่นอน

tooboy

review1972

ฮ่าๆๆ..ขำมากกับท่อน"ตาเฒ่าที่ผ่านการอัพเกรดมาแล้ว"ท่านผู้แต่งมีอารมณ์ขันเหลือเฟือจริงๆ บอกตามตรงนะครับสำหรับผมเรื่องนี้บทมันบางครั้งเบาหวิว แต่กลับมีเสน่ห์อย่างประหลาด บอกไม่ถูก ชอบมาก ขอบคุณครับ(เมื่อไหร่ลงอีบุคบอกนะครับจะรีบอุดหนุนทันทีเลย)

maitree_kongton

น้องพิมมี่เป็นหนึ่งในคนโปรดที่ผมเคยโหวตให้ไปแล้ว ตอนหน้าคงจะได้เต็มอิ่มส่งท้ายน้องเค้า

ขอนลอย บักเคียบ

ตาพลอัพเกรดขั้นสูงสุดน้องพิมมี่ได้สลบคาอกแน่ๆ แต่อยากเห็นหมอพลอยโดนอย่างงี้บ้างจังบทหมอพลอยน้อยเกินไปทั้งที่เป็นต้นเหตุให้ต้องเกิดเรื่องนี้ขึ้น

tjnet

ยังติดตาม ให้กำลังใจไรด์ต่อไปครับ
ช่วงนี้ไรด์ฟิตลงไวสะด้วย

paoimpreza

thailove

ลุงนี้ จะว่าเป็นแบบอย่างของผู้ชายทั่วไปเลยนะครับ มีสาว ๆ สวย ๆ รอบตัว แม้จะมีฐานะไม่รวย แต่สาว ๆ พร้อมมอบใจให้

กำพล

อยากให้หมอพลอยมีบทเยอะหน่อยแจมกับนาถลดาก็ได้

Empire13

แล้วน้องพิมมี่จะต้องเจอกระดออัพเกรดอัลตร้าของลุงพล ระวังทั้งสามรูนะน้องจะหาว่ากองเชียร์ลุงพลไม่เตือน

Pracha Charermwattanatai

polka2012

ไม่อยากจะคิดสภาพน้องพิมมี่หลังโดนเฒ่าชุมพลอัพเกรดเวอร์ชั่นใหม่จัดเต็ม  ตายแน่น้องพิมมี่ของผม สู้ๆนะครับลุงพล ::WooWoo::

Korn Phawat

จะมีอะไรน่าตื่นเต้นกว่าการได้เด็กไหม่ๆของลุงพลบ้างนะอ่านที่ไรจัยสั้นทุกทีจัดหนักนะครับรอวันรวมตัวของเหล่านางฟ้าอยู่

toptime

::Bloody:: ขอหมอพลอยกับครูเบสรุมลุงพลได้ไหมครับ
น่าจะสุดยอดมากเลยครับ
ทนายผึ้งอีกคนน่าจะเด็ดดวงเลยครับผม