ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 58 : อรัญญา & เดือนดารา

เริ่มโดย nato87, พฤษภาคม 16, 2018, 02:02:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ในบรรดาเมียของลุงพล คุณคิดว่าใครเซ็กส์จัดพอที่จะรับมือกับลุงพลครับ

ใบเฟิร์น
69 (16.7%)
โดนัท
22 (5.3%)
พิมมี่
128 (30.9%)
นาถลดา
87 (21%)
หมอพลอย
100 (24.2%)
ยัยอุ๊
8 (1.9%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 414

Kitty Hotmail

น่าสงสารน้องอุ๊คนสวยถึงกันไขขึ้นเลยแต่ตอนจนอยากเห็บหมอพลอยเยอะๆเพราะFcหมอพลอยอยู่

eden2313

เจอลุงพลเวอร์ชั่นอัพเกรดเข้าไป ตอนนี้ยังมีแรงกินเด็กต่อนะลุง แต่คืนนี้ยังมีความเสียวๆต่อ

doxswing

น้องนาถชักจะเป็นเด็กอัมหิตเข้า ทุกวันๆ แล้วนะเนี่ยน่ากลัว 555

Northsouce North

หึๆ พิมมี่ไม่รู้ว่าลุงพลแกอัพเกรดเวอร์ชั่นแล้ว สงสัยพิมมี่จะโดนกี่ยกหว่า

ps.sexy

อยากให้ถึงตอนครูเบสเร็วๆ
จัดสวิงหมอพลอยกับครูเบสด้วยนะครับ

etracker

สุดๆ ครับ เพราะเรื่องนี้เลยนะครับทำให้ผมต้องเข้าเว็บนี้บ่อยๆ โดยเฉพาะช่วงนี้ อยากมาเม้นต์ให้กำลังใจท่านผู้เขียนครับ ขอบคุณมากครับ

gfthebc

คิดถึง​น้อง​พิม​มี่​ที่​สุด​เลย​ครับ​ เป็นfc น้อง​พิม​มี่​เลย​ครับ​ ยังไง​ก็​ขอ​อย่า​ให้​น้อง​พิม​มี่​เจอ​เรื่อง​ร้าย​ๆ​เลย​นะ​ครับ​ ฟิน​กับ​ลุง​พล​ก็​พอ​ เห็น​จะ​มี​แมทซ์ ระหว่าง​ลุงพล​ น้อง​เฟิร์น​ น้อง​โดนัท​ น้อง​นาถ​ ส่วน​ตัว​แล้ว​คล้าย​ๆ​ช่วง​ก่อน​เลย​ครับ​ที่​มี​แมทซ์​ระหว่าง​ลุง​พล​ น้อง​โดนัท​ และ​ก็​น้อง​นาถ​ ตอน​สุดท้าย​จะ​มี​น้อง​เฟิร์น​เพิ่ม​มา​อีก​คน​เดียว​เอง​ ส่วนตัว​แล้ว​อยาก​จะ​ให้​ว้าว​กว่า​นี้​นะ​ครับ​  แล้ว​ก่อน​จบ​ภาค​ก็ปิด​ท้าย​กับ​หมอ​พลอย​นะครับ​

bakka

จัดหนักต่อเนื่องแบบนี้ 

อุกาฟ้าเหลืองแน่นอน

ones26421

อยากเป็นอย่างลุงพลบ้างเลย  พละกำลังเหลือเฟือ เหมือนมีฮาเร็มเป็นของตัวเอง

นะโม ใจงาม

อยากเป็นลุงพล ทำไงดี ตายแล้วเกิดใหม่คงไม่ได้เป็น 555

acerr

ถูกใจจริงๆครับ พิมมี่นี่คือเมียที่แซ่บที่สุดของลุงพลแล้วครับ

thmaysa2016

พิมมี่เจอ ซุปเปอร์ลุง ขั้นอัพเดทสะแล้ว ปย่แล้ว อิอิ

birddybdy

ขอบคุณครับท่าน

ก่อนอื่นขอเลือกตอบว่าน้องนาถก่อนนะครับ

จากตอนที่ผ่านมา ที่แซนวิสกับยัยอุ๊เนี่ย

ทำให้คิดว่าน้องนาถนี่ต้องเซ็กส์จัดมากๆแน่เลยครับ