ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 58 : อรัญญา & เดือนดารา

เริ่มโดย nato87, พฤษภาคม 16, 2018, 02:02:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ในบรรดาเมียของลุงพล คุณคิดว่าใครเซ็กส์จัดพอที่จะรับมือกับลุงพลครับ

ใบเฟิร์น
69 (16.6%)
โดนัท
22 (5.3%)
พิมมี่
128 (30.8%)
นาถลดา
88 (21.2%)
หมอพลอย
100 (24.1%)
ยัยอุ๊
8 (1.9%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 415

wood007

น้องพิมมี่ คงทนทานลุงพลไหวแน่ แต่หมอเบสท์ ซิจะไหวไหม

Themis

h-man

ชีวิตลุงพลนี่มหากาพย์แท้ จะว่าไปไม่ต้องอาศัยผลโหวตก็รู้สึกได้ว่าพิมมี่นี่แหล่ะที่เป็นสุดสวาทตัวจริงของลุงพลยอดรักรัก เสน่ห์สาวอวบอัดสะพรั่งแบบนี้ล่ะ ใครเจอก็คงตัดใจยาก

txxt30

ถ้าพิมมี่ได้เจอนิวลุงพลเข้าไปคงจะยิ่งติดอกติดใจจนถอนตัวไม่ขึ้นแน่

akine

::Oops::  ตาเฒ่าเนี่ยร้ายยย จริงๆ สู้ๆนะตาเฒ่า ทุกนางต้องมาเป็นของเรา

testman

เอาตอนต่อไปมาลงเป็น pdf ดีแล้วครับ ปลอมแปลงยาก

สุดท้ายไม่อยากให้ท้อครับ เขียนไปเรื่อย ๆ คิดซะว่า พัฒนาฝีมือเราเอง อันนี้คีนก็อบไผไม่ได้ครีบ เราเป็นคนได้ล้วน ๆ

ส่วนตอนนี้ ผมยังเสียดาย ส่วนตัวผมอยากให้มีหมอพลอยเยอะ ๆ ให้สมกับเป็นบอสตัวเอกจริง ๆ ไป ๆ มา ๆ กลายเป็นบอสตัวประกอบ แล้วเหมือน นาถกับพิมมี่เด่นไปซะละ (เพราะมีบทเยอะจริง จะเยอะกว่าใบเฟริน์กับโดนัทแล้ว)

funkyman

ในที่สุดลุงพลก็ได้กลับมาคืนดีกับน้องพิมมี่แล้ว ลุงพลง้อหญิงเก่งจริงๆ

gobori21

พิมมี่นี่ตัวละครโปรดของผมมาตั้งแต่ไหนแต่ไร เพราะเธอร้อนแรงคู่ควรกะตาลุงมาก ดีใจมากครับที่จะได้อ่านตอนหน้า ผมนี่รอเลยครับ และภาคสองถ้าจะทำขาย ผมก็เต็มใจซื้อผลงานดีๆนะครับ

moobin1978

จาก fc คนหนึ่ง ติดตามมาตลอด และจะติดตาม ภาค2 แน่นอนครับ

Tom525218

น่าสงสารยายอุ๊จริงๆ สภาพคงดูไม่ได้จริงๆโดนลุงพลจัดหนักจริงๆ แต่ลุงพลสภาพแกดีจริงๆ เจอน้องพิมมี่ยังจัดไหวอีก ขอบคุณมากครับ

ads_s7

อิจฮาลุงพลจริง มีนางฟ้า 12 คน ว่าแต่แนะนำนัครับลุงพล หาเพิ่มอีก 2 จะได้ครบ 2 อาทิตย์

boydtri

พิมมี่เอ้ย ลุงอัพคลาสใหม่แล้วนะ อยากเหนฉากเซอวิสหมอพลอยแล้วครับ อิอิ