ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บันทึกรักทนายผึ้ง ตอนที่ 2 : ติวเรียน...ติวรัก

เริ่มโดย nato87, พฤษภาคม 17, 2018, 02:09:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถามสนุก ๆ อยากให้ทนายผึ้งไปจอยกับมนุษย์ลุงมะ?

อยากซิ เพราะคิดว่าทนายผึ้งในอนาคตคงแซ่บน่าดู
142 (68.6%)
อย่าเลย ใจคอจะให้ผู้หญิงทุกคนเป็นของลุงพลคนอึดเลยหรือไง?
65 (31.4%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 207

AonNirvana

'ถามสนุก ๆ อยากให้ทนายผึ้งไปจอยกับมนุษย์ลุงมะ?'

เวลาเฉียดคุกจะได้มีเสด็จผึ้งคอยขุดออกจากคุกให้ เหมือนพี่บิ๊กไง

ปล ผมหยุดอ่านเรื่องมนุษย์ลุงก่อน บอสไม่ค่อยโหด สู้กันไม่มันเบย
ปล2 ขอเสพแต่ฉากเจร๊สไปก่อนนะ ดีสุดละ เทียบกับฉากอื่น

naja313

thep59

ทนายผึ้งจะโดนแทนเล่นแล้ว ต่อไปทนายผึ้งจะได้แจมกับลุงพลไหม รอลุ้นครับ

doisler

น่าจะมารับเชิญให้ลุงพลแกสักตอนนะครับเนี่ย  ::Me?:: ::Me?:: ::Me?::

veeveez08

jackm

suteeboonmark

Gear

ผึ้งจะโดนแทนเปิดซิงรึเปล่า รอติดตามตอนต่อไปอยู่ครับ

Devil_qt

ทนายผึ้งทดลองบทเรียนพิเศษลองรักภาคปฏิบัติ

zamakarn

จบตอนแบบว่า โอ๊ยย อยากอ่านต่อทันที เลยอยากรู้ว่าจะเสร็จแทนไหมนิละ

จรัญ บุญชู

ผึ้งจะรอดไหมเนี่ย...ตัวเองก็รักแทน...แต่ยังอยู่ในวัยเรียนนะ

Keng

ขอบคุณครับ  กลับมาอ่านอีทียังเสียวเหมือนเดืม