ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บันทึกรักทนายผึ้ง ตอนที่ 2 : ติวเรียน...ติวรัก

เริ่มโดย nato87, พฤษภาคม 17, 2018, 02:09:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถามสนุก ๆ อยากให้ทนายผึ้งไปจอยกับมนุษย์ลุงมะ?

อยากซิ เพราะคิดว่าทนายผึ้งในอนาคตคงแซ่บน่าดู
142 (68.6%)
อย่าเลย ใจคอจะให้ผู้หญิงทุกคนเป็นของลุงพลคนอึดเลยหรือไง?
65 (31.4%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 207

hanabombam

แทนอยากมานานแร่ะ มีโอกาสแบบนี้ไม่น่าจะต่ำกว่า2รอบนะ ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

Nong5670

หลอกมาบ้านได้ก้อเรียบร้อยล่ะครับจะเหลืออะไรใช่มั่ย

Sneaker Exp

บทรักของผึ้งในอดีตคงจะต่อเนื่องมาหาลุงพลบ้างในตอนต่อๆไป

yes_coke

อ่านแล้วคิดถึงเรื่องตัวเองสมัยวัยรุ่น แทนสู้ๆครับรักจริงต้องจัดแล้ว ขอบคุณผู้แต่งนะครับ จะติดตามตลอดครับผม

testman

ย้อนอดีตของทนายผึ้ง ก่อนหน้านี้ หมอพลอยเองก็เฮียบน่าดู

สองคนนี้เหมือนคนละขั้วเลย น่าจะมีเขียนให้มีคนมาจีบหมอพลอยมั่ง

mokung

เปิดซิงทั้งคู่เป็นอะไรที่เสียว และน่าจดจำไม่รู้ลืม ประสบกามตรง 555

Peera canalitartis

ติดตามชีวิตทนายผึ้ง...อันนี้จะโดนฟ้องข้อหา เผือก ป่าวววว  ::Dizzy::

Maikeet Fai

ทนายผึ้งกับบทรักที่คิดว่านี้คือความสุข อยากให้อนาคตทนายผึ้งได้รู้รสรักที่แท้จริง

sincethai

swss2511

kamenraider

วัยเร่าร้อน..วัยรุ่น ผึ้งมีกลัวกับอยาก เส้นบางๆคั่นอยู่ นิดเดียว

FLYINGPIG

jachal