ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...25 รสสวาทพี่เขย

เริ่มโดย HatHU, พฤษภาคม 17, 2018, 05:49:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Narakja Naka

::Cold::นานี่สุดยอดจังเลยเน้อ เสร็จได้หลายครั้งดีครับ แต่ถ้าเอาแบบนี้เรื่อยๆ ผมกังช่วงล่างจะพังครับ 

kulamanoche siriphatanalertkul

::Glad::เหมือนนาจะถะหลำลึกในห้องของกามอารมณ์แบบกูไม่กลับแล้วผมเดาว่าสามีไม่อาจอยู่เหนือการควบคุมได้อีกต่อไป..ขณะระเริงกามของนา..สามีของนาก็แค่อากาศ หรือฝุ่นผงไม่มีคัวตนในตอนนั้น..แต่งได้เยี่ยมครับ

peddo

รักเมียจัง ถ้าเราทำให้เขาได้ไม่พอ แต่หาผู้ช่วยมาช่วยก็ดีไปอย่าง ที่ผ่านมาก็เสียวดีครับ แต่ต้องทำเพื่อเมียเป็นหลัก ไม่ใชเพื่อตัวผัว ที่ต้องระวัง คือ ผู้ชายที่มาด้วยน่ะ เขาไม่รู้ว่าถูกหลอกล่ิ่ออยู่ แกอาจจะอยากเอาจริงให้เรื่อง​ยุ่งอีรุงตุงนัง หรืออาจโกรธก็ได้นะครับ ที่แน่ๆ คือ จะเห็นนาเป็นคนไม่ดี ถ้าปากสว่างซะคน เดี๋ยวมากันตรึม เอาไม่อยู่นะครับ ขอบคุณ​ครับ​

mcgide

ไม่รู้ว่าพี่ภพพูดอะไรที่ทำให้ทั้งคู่ตกใจ
หรือจะรู้ว่าสามีนาแอบดูอยู่
ลุ้นมากเลยครับ

jjhj1988

สุดท้ายแล้วนาแอบสารภาพไม่หมด
จริงๆแล้วผมรู้สึกว่านาติดใจพี่ภพมากอยู่
ยิ่งผัวเปิดโอกาสเลยยิ่งได้ที
ดูท่าจะแอบมีมาม่าอีกแล้วรึเปล่าคับท่าน

ว่าแต่พี่ภพพูดอะไรให้นาตกใจ
ถ้าขอเอาสดหรือขอประตูหลังระดับนาไม่น่าตกใจ
หรือว่าพี่ภพรู้แล้วว่าผัวนามาแอบดู
ไม่ก็ชวนนามา 3P
ผมก็เดาไปเรื่อย 5555+

Kinga

พี่ภพจะซัดทั้งคืนจริงๆไหมเนี่ย คุณสามีคงได้ยืนเมื่อยแน่ๆ

zeebraa

อ่านกี่ตอนกี่ตอน ก็จินตนาการตามทุกตอนแต่ได้สุดยอดมาก อยากให้เมียเป็นแบบนี้จัง

Che Phermphrom

อยากรู้จังว่านาแอบไปมีอะไรกับใครโดยไม่บอกสามีอีกบ้างนะ

kk517

สามีก็ใจกว้างจริงๆ อีกหน่อยคงไม่พ้นแบบหลายคนตามท่านอื่นว่า ขอบคุณครับ เป็นเรื่องที่ติดตามประจำเรื่องหนึ่งเลย

lakaja

the_nation

สายบู๊จริงๆๆ น้องนา ขอบคุณครับ

sebastien.vaynard

เริ่มน่าสนใจแล้วครับว่าต่อไปใครจะมีโอกาสได้ลองกับนาอีก

stunner

อายุก็พอประมานละ โดนไปวันนึงหลายน้ำ ระวังฟ้าเหลืองนะพี่ภพ  ::Evil::