ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...25 รสสวาทพี่เขย

เริ่มโดย HatHU, พฤษภาคม 17, 2018, 05:49:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

artmanna

พี่ภพรู้ความจริงมั้ยนะ น่าสงสัยจริงๆ

eak111

นาดูมึความลับซ่อนเยอะมากเลย น่าค้นหา

Suriyan Thauan

ติดตามตลอดคอยดูว่านา จะหยุดเมื่อไร แล้วสามีนาเป็นอย่างไร

jaster ja

นามีความใจดีมากอะกลับพี่เขยจะเหลาจัดเต็มตลอด สามีก็ใจดีเกิน ขอบคุณมากๆครับ

somc217

สาวๆน่าจะอิจฉาคุณนานะครับที่มีสามีที่ใจกว้างอย่างนี้ แต่ตอนท้ายเรื่องขมวดปมไว้อีกจนเดาต่อไม่ถูกเลย ต้องขอรอลุ้นต่อ
ขอบคุณมากครับ

au2000

มีเมียแบบนา ทำใจกันได้มั้ย
ชอบมั้ย แต่ก็ตื่นเต้นดี
เป็นsexอีกรูปแบบนึง

Vvvvvvvvvvvv

นาต้องมีความลับที่ปิดบังไว้อีกแน่ถึงได้รีบตัดบทแบบนั้นถ้าบอกไปคงกลัวสามีโกรธมากแน่ๆ

amorn niemgerd

อมร

note_ut

สุดยอดพี่เขยเลยครับ เนื้อเรื่องน่าติดตาม ตัวละครแต่ละตัวมีจุดเด่นและความลับทั้งนั้นเลย

akepong

เป็นสามีที่ใจกว้างมากและใจอ่อนอย่างยิ่ง...นาก็รู้จุดอ่อนสามีที่ทำโกรธจนสามีใจอ่อน เขี้ยวจริงๆ..สงสัยว่ามีเก็บไว้อีกหลายคนรึเปล่า

sahara8032

aone

ในที่สุดสามีก็ให้อภัยนาอีก แต่ก็ดีแล้ว ผัวเมียเข้าใจกันดี ต่อจากนี้มีแต่ความมัน  ::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::

gaingane

ผมแอบชอบตอนนี้แหะ เป็นตอนที่นาเซอร์วิชสามี แบบไม่ค่อยมีมาบ่อย

prasong

ลีลาของน้องนาเนี้ย เข้าขั้นสุดยอดเลย ใครได้เอาต้องเป็นหลงกันทุกคน

surway2532

ตอนนี้ที่ลุ้นอยุ่คือความลับที่นายังบอกไม่หมดคืออะไร ไม่ใช่ว่าเกี่ยวกับเรื่องลูกนะไม่งั้นมีดราม่าในครอบครัวแน่