ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...25 รสสวาทพี่เขย

เริ่มโดย HatHU, พฤษภาคม 17, 2018, 05:49:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Thavee Kan

แฟนไฟเขียวแล้ว นาจัดเต็มทั้งคืนแน่ คงได้คลานกลับตปท.เลย  แต่เสียดายเกมพลิก นาอุตส่าหลุดมาแล้ว ว่านาก้อหามาเองบ้าง เลยไม่รู้เลยว่าแบกับคัยมั่ง

2000HP

นาเอ๋ย จะบานไหมเนี่ย ขอบคุณมากครับผม ::Beggar::

keatmano

ultrasonic

ผมว่า มันไม่น่าจะใช่ความเหงาแล้วนะครับ  ::Cold::

namogt

นาไม่ได้เรียบร้อยอย่างที่คิดสะแล้ว

Priceless

rushnews

ความลับเยอะจริงๆ ติดตามความลับเรื่องต่อไปยาวๆเลย

thep59

ผัวเมียคู่นี้สุดยอดจริงๆ ใจกว้าง แล้วสงสัยนากับพี่ภพคงจะมีอะไรเกินกว่าที่เคยบอกมานะ รออยากรู้ความลับที่ยังบอกไม่หมดตอนต่อไปครับ

Namchai Boonrat

สามีใจกว้างมากกกก มีอะไรให้เสียวตลอดคีบ

Overman

mr.supply

สนุกมากครับแต่รู้สึกว่าพระเอกเราจะใจดีเกินไปหรือกลัวเมียไม่ทราบได้พอจะเค้นถามนาทีไรโดนเขาโกรธก็หงอยอมเขาทุกทีทั้งๆที่บางเรื่องนาต้องอธิบายให้ชัด ขอบคุณครับ

ALUTB01 .

พี่เขยกับน้องเมีย....เพลียสิครับงานนี้อิอิ

mspeed

นาต้องมีเรื่องลับๆอีกแน่เลย
ว่าแต่จะล้วงความลับยังไงเนี่ย

ภูรินะ กินอิ่มนอนหลับ

พี่เขยนี้เด็ดจริง เสียดายปีละครั้งเอง

iaaaa

แปลว่า พี่เขยทีเด็ดตั้งแต่แรกอยู่แล้ว ว้าวๆ