ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน the series 25

เริ่มโดย poongpong, พฤษภาคม 20, 2018, 10:36:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

arkira

ว่าแระเมาเหล้าคงไม่กระหาย...มากขนาดเน้ ต้องโดนมอมยาแน่ๆ
สงสารยัวจุงเบยก่อนหน้านี้ก็โดนรุมรอบนี้ก็โดนรุม
พ่อพระเอกรับเหมาไปปลอบใจเลย เราเอาใจช่วย
ขอบคุณครับไรต์
ปล.ภาพได้ใจมาก ทุกภาพ ทุกตอนเลยจริงๆนะ

รักโลก รักไทย

ยัวโดนทอมกับเอกเปิดซิงไปแล้ว เสียดายจังเลย เอกมันก็เลวเกินนะ บีก็ควรเลิกกับมันแหละ

anna123

ยัวโดนหนักสุดเลย ดีนะที่อีกสองสาวไม่โดนไปด้วย

Saturn Wang

เหี้ยจริง ๆ ไอ้เอกวางยาคนอื่นเนี่ย  ถ้าเขาเต็มใจก็ว่าไปอย่าง  เสือกไม่บอก

somc217

ยัวนี่แม้ว่าจะโดนถึง 3:1 แต่ก็เก่งมากสู้ได้ไม่มีถอยเลย ส่วนเอกก็นี่ไม่รู้ว่าจะเป็นพระเอกหรือผู้ร้ายนะ ขอรอลุ้นต่อครับ
ขอบคุณมากๆ

darkangel

ยัวร์โดนรุมอีกหล่ะ เสียดาย บรรยายสั้นไปหน่อย

2kidding

นายเอกนี่ไม่น่าไว้ใจเลยจริงๆ

mr.supply

สุดยอดครับเสียดายพระเอกไม่ได้เสียบตูดยัวด้วยเห็นว่าตูดแน่นสวยแต่ทอมนี่เห็นแบบนี้แอบเก็บทุกคนเลยฟินช่างใจกว้างแต่เอกเล่นไอซ์อย่าว่าแต่จบนอกเลยครับจบจักรวาลก็ไม่น่าเอามาทำพันธุ์คนแบบนี้ ขอบคุณครับ

palladium

ยัวนี่หุ่นแม่พันธุ์นะครับ  ::Glad::

napakon

สงสารยัวเลยงานนี้ โดนวางยา แถมโดนรุม3 อีก

hanabombam

ว่าแล้ว ทำไมยัวออกอาการแบบนี้ โดนยานี้เอง

swss2511

เอกแอบร้ายมากเล่นวางยาเลย

Anastasia Krichenko

ลุ้นว่ายัวจะโดนแซนวิซมั๊ย อยากเห็นโดนแตกในพร้อนกันสองรู

samsung014

เอกนี่ใช้ไม่ได้เลย ถึงกับวางยาทุกคน ไม่ควรเอาเข้ามาในชีวิตเลย

Aski

เอกนิสัยกากมาก น่าโดนเล่นคืน