ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...26 รสสวาทเกินคาดหมาย

เริ่มโดย HatHU, พฤษภาคม 20, 2018, 09:09:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kajeaw

ในที่สุดก็มีสวิง ชอบมากๆ เลยครับ
1 ญ 2 ช ช่วยกันทำให้ฝ่ายหญิงบรรลุความสุข

purecake

rentalman

คิดไม่ออกเหมือนกันครับ ว่าถ้าตัวเองไปอยู่ในสถานการณ์แบบนี้จะรู้สึกยังไง  ::Horror::

สามีแอบน่าสงสาร ::Crying::

som1500

สนุกมากครับ ผมก็ลุนว่าภพจะพูดอะไร ตอนนี่เลยได้สวิง เลย

kobjuk

ชีวิตมีแต่เรื่องเสียวได้ นะครับท่าน ชอบๆ

livpool

ตอนนี้สุดยอดเลยครับได้อารมณ์สุดๆ เหมือนสามีนาได้ปลดปล่อยตัวเองว่าชอบสวิง

Chai Mas

yatchy

นาโดนสวิงจนได้ ดยอดเลยครับได้อารมณ์สุดๆโอยยย เสียวววว

vtklk2015

และแล้วน้องนาก็โดน 2/1 จนได้
เสียวสุดๆไปเลยครับ

swbkk

หลังจากรอคอยมา .....25 ตอน ก็ถึงฝันที่เป็นจริงซะที ทั้งของคนอ่านและของผัวอีแอบ  ที่ได้ออกมาเจอของจริงดูกันใกล้ๆ ได้เข้าร่วมสัมผัสด้วย แต่อย่างว่าแหละครับ คุณผัวยังทำใจไม่ได้นิ เลยสนุกน้อยลงไปหน่อย ถ้าทำใจได้และเต็มที่แบบเมียล่ะก็  จะเป็นอีก chapterของชีวิตรักของทั้งสองเลย

rushnews

auto2559

santosan

::JubuJubu:: :เจอลีลาหนุ่มใหญ่เข้าไป ระรังจะติดใจจนลืมผัว ::JubuJubu::

nui06

จากที่จะให้สามีชอบแบบต่อคนอื่นนี่อาจทำให้มีรสนิยมเพิ่มเป็นชอบบสวิงขิ้นมาอีก..รอติดตาม

neng su

หนูนานี้โชคดีจริงๆที่ได้สามีใจแม่น้ำเจ้าพระยา