ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...26 รสสวาทเกินคาดหมาย

เริ่มโดย HatHU, พฤษภาคม 20, 2018, 09:09:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ssllpp

air111fox

สวิงกันครั้งแรก อย่างนี้ก็ตื่นสุดๆเลยซิ มี 1 ก็ต้องมี 2 ละซิอย่างนี้

Overman

เกินคาดหมายจริงๆครับ อยากให้ชัยมีแบบนี้บ้างครับ

muzachi

alasangel

ในที่สุดก็ 2-1 แล้วแต่ความตื่นเต้นแอบน้อยลงไปนิดๆนะครับ รู้สึกตอนแอบดู นายั่วมากกว่า แต่แบบนี้ก็ได้อารมณ์ไปอีกแบบครับ

thana2519

นาคงจะอิ่มเอมไปกับบทรักบทนี้แน่นอน  เจอขนาดนี้ เดาไม่ถูกเลยว่าตอนหน้าจะเป็นอย่างไร

Ntntnt

worakrit

ชอบมากครับ ติดตามตลอด
อ่านแล้วได้อารมณ์หลายรูปแบบ ทั้ง cheating ตอนนี่ออกแนวอารมณ์  incest ขอบคุณผลงานดีๆครับ แต่อยากให้มีแบบอารมณ์เพื่อนร่วมงานอีกครับ

kab256

nakin007

ตอนนี้เปลี่ยนฝั่งมาทางสามีแทนว่าจะชอบแนวสวิงกิ้งไหม เพราะตัวของนาเองไฟติดเรียบร้อยแล้ว ขอบคุณสำหรับผลงานครับ

ronyeats

ต่อไปนาคงจะชอบสวิงมากกว่า เพราะนาเร่าร้อนมากเกินกว่าปรกติแล้ว ขอบคุณท่านผู้ประพันธ์ที่วางพลอตเรื่อง และตัวอักษรที่เขียนได้ลงตัว ชอบมากครับเรื่องนี้

saka2520

ผมว่าละมันต้องมาถึงจุดนี้เข้าซักวัน ไม่เคยลองแบบคู่นาแต่ของแบบนี้พอถลำละมีแต่จมลึกลง คงถอนตัวยากก ::YehYeh::

camel28

มีครั้งแรก ย่อมมีครั้งต่อไปเรื่อยๆ เริ่มพัฒนาการละ กับการมีเซ็กของน้องนา

pssbr

ผัวนาระแวงแล้ว ต่อไปจะเจอเรื่องอะไรที่ไม่เคยรู้มาก่อนอีก