ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...26 รสสวาทเกินคาดหมาย

เริ่มโดย HatHU, พฤษภาคม 20, 2018, 09:09:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Pongsathorn Weerahong

น่าเกิดติดใจพี่ภพ พระเอกเรากลืนไม่เข้าคายไม่ออก ชาย2 หญิง1 ชอบหรือไม่ชอบ เริ่มไม่มั่นใจแล้ว

gobori21

อ่านแล้วเหมือนสามีนาไม่ค่อยชอบเลยครับ คงชอบแอบดูมากกว่า แต่งได้ยอดเยี่ยมเหมือนเดิมครับผม

Mafee CHick

เมือมีครังแรกแล้ว นาเองก็ติดใจด้วยดูท่า

stunner

อยากให้นาเจอประมานว่า ไม่ค่อยสมยอมหรือสงสารบ้าง จะมีโอกาศไหมน้าาา  ::Grimace::

tyttkcu kcu

ขอบคุณครับ
ขออนุญาติ เม้นท์ก่อนเพื่ออ่านเต็มๆ แล้วจะตามเม้นท์อีกรอบเช่นเดิมนะครับ.... เห็นผ่านๆ 2-1 จะเสียวแค่ไหน???

เป็นบทบรรยายที่ดี บทรักที่สุดเสียว ถึงใจ แต่........ รู้สึกเดียวกะตัวเอกชายจริงๆ แอบท้อแท้(แม้จะเสียวสุดๆ) น้อยใจ เป็นรอง... เรียกว่า อารมณ์ไปตามผู้เขียนจริงๆ ที่เห็นเหมือนเมียไปชื่นชมคนอื่นมากกว่า......
จะเรียกว่า ไปตามผู้เขียน ห่วงตัวเอก หวงนางเอก ไปซะแล้ว

kate999

แล้วน้องนาก็ไม่รอดสองรุมหนึ่งมาลุ้นต่อครับว่าจะมีพัฒนาการอะไรตามมา

jaster ja

ได้รสชาติที่แปลกใหม่แบบนี้สามีจะติดใจมากกว่าอันเก่าชะละมั้งครับ 555ขอบคุณมากๆครับ

ศิริวัณณา

ตัวละครเอก คือนาถูกสร้างให้ไปในทิศทางที่ถลำลึกลงไปในบ่อราคะมากขึ้นๆ  จนแยกไม่ออกว่าจริงๆพฤติกรรมของนานั้นเพื่อสนองตัณหาของผัว หรือของตนเองกันแน่  แต่ก็เป็นไปได้ว่า เบสออนทูอินวัน  วิน-วินคอนเซ็ป ซึ่งนากับผัวไม่เคยถกกันในเรื่องนี้

แต่ที่แน่ๆ  นาเองพร้อมสนองตัณหาตนเองโดยขาดสติยั้งคิดในหลายครั้ง โดยเฉพาะความปลอดภัยในเรื่องโรคภัยทั้งของตนเองและผัว..คือมองเห็นความสุขสุดยอดเฉพาะหน้ามากกว่ามองไกลไปในสิ่งที่ไม่คาดคิดอันอาจจะเกิดขึ้นได้ ซึ่งยากจะคาดเอา  สังเกตจากที่นายอมให้คนที่ผ่านๆมาเอาสดและแตกในหลายครั้ง  เพียงแค่หย่ามใจว่ายังไงก็ไม่ท้อง  ปลอดถุงย่อมมันส์กว่า  ซึ่งก็ตรงกับความต้องการของผู้อ่าน(ชาย)หลายท่านเป็นธรรมดา  โดยเฉพาะการรุมหญิงซึ่งหลายคนคงถูกใจมากกว่าการสวิงเสียอีก เพราะการสวิงจริงแท้คือการแลกคู่กัน มิใช่การรุมสกรัมที่มีจุดสนใจเพียงได้ดูการตอบสนองทางเพสของฝ่ายหญิงที่โดนถูกกระทำมากกว่า

ในบทนี้กลับมาเจอพี่เขยที่สนใจสิ่งรอบข้าง ฉลาดทันเกม จับจุดตัญหาราคะของนาและผัวได้ พร้อมร่วมสนุกสุดเหวี่ยงแต่ก็ไม่ละเลยเรื่องความปลอดภัยต้องมาก่อนเสมอ..นับว่าเก๋ามิใช่น้อย

ส่วนผัวนา..ทำไปทำมาเป็นได้แค่ไก่รองบ่อน..เหมือนไร้กำลังและอำนาจต่อรองใดๆ..อาจจะเศร้าซึมแต่ก็คงเพียงชั่วครู่ชั่วยาม เพราะจุดไฟแล้วไม่สามารถควบการการเผาไหม้ได้ตามที่ตนเองต้องการ..อยู่เสมอ..อยู่ในสถานะปล่อยให้ไฟลามทุ่งจนหาที่หลบภัยไม่เจอ

ส่วนตัวณาเองชีวิตจริงเคยเผลอใจจนมีกิ๊ก..แต่ในระยะเวลาสั้นๆผัวก็จับได้..คำแรกที่ผัวถามเมื่อรู้ว่าซั่มกับกิ๊กมาคือ..ใส่ถุงยางรึเปล่า (ณาก็ทำหมันมาแล้วเหมือนกัน) ผัวบอกว่า..จะชอบแบบไหนจะหน้ามืดตามัวอย่างไร..ความปลอดภัยต้องมาก่อนเสมอ

แต่อย่างว่านี่มันก็แค่..นิยายเซ็กส์..เนอะ จะเอาอะไรกับมันนัก ขนาดพ่อแม่พาลูกมาเที่ยว แม่ยังกล้าแอบเล่นชู้จนนำไปสู่ทูอินวันเลย 555.

.......+2 money ::Confident::
ดีงามคอมเมนนะนี้ ชอบๆแว่นชอบ..

dodoza2

สวิงเฉยดูแล้วผัวนาจะไม่ค่อยชอบแหะ สนุกดีครับ ขอบคุณมากครับ

somc217

ในที่สุดคุณนาก็โดน 2:1 จนได้ สงสัยว่าคราวนี้น่าจะติดใจในรสชาดแบบนี้ซะแล้ว รอลุ้นครับ
ขอบคุณมาก

ppp44

ตอนนี้เอาแค่ช2ญ1ก่อนต่อไปค่อยๆทำใจแล้วให้เป็น ช1ญ2 ค่อยๆไปทีละสเต็ป แล้วค่อยแลกคู่ เป็นอันดับต่อไป

jeditay

สวิงกิ้งกันเลยทีเดียว สงสัยต่อไปต้องเป็นแนวนี้แน่ๆเลย

jjhj1988

นายังร้อนแรงเหมือนเดิมคับ ส่วนพี่ภพนี่ดีตรงที่ไม่เคยหลุดเรื่องถุง ใส่ตลอด ดีมาก
แต่เล่นเจอข้อเปรียบเทียบกันจะๆตรงหน้าขนาดนี้ พระเอกเราหงอไปเลยนะคับ สงสัยต้องให้นาเรียกความเชื่อมั่นให้กลับมาไม่งั้มีหวังได้ซดมาม่ากันแน่ๆ

แต่ผมขอเสริมนิดนึง เรื่องเส้นเรื่องของท่าน
ผมว่าถ้าท่านมีพล็อตอยู่ในใจอยู่แล้ว
แต่งตามที่ท่านต้องการเลยคับ
ส่วนเรื่องคำขอจากแฟนๆอาจจะจัดให้นานๆทีเป็นแฟนเซอร์วิสถ้ามันไม่ขัดจากพล็อตที่ท่านคิดเอาไว้
ไม่จำเป็นต้องจัดตามที่แฟนๆขอก็ได้
ผมรู้สึกว่าถ้าคนเขียนเขียนขัดกับความต้องการมันจะทำให้ไม่สนุกเวลาเขียน
ผมเชื่ออย่างนึงว่าถ้าคนเขียนสนุกหรือมีความสุขเวลาเขียนเวลาอ่านคนอ่านก็จะสัมผัสได้เช่นกัน ยกเว้นว่าจะยังไม่มีพล็อต อันนี้ก็อีกเรื่อง 5555+
ถือเสียว่าเป็นความเห็นจากนักอ่านคนนึงนะคับท่าน

zamakarn

ห๊ะ !! สวิ้งกันซะงั้น แต่ก็ดีจะได้ไม่ต้องแอบดูให้โดนยุงกัด 55

Sakdiwichai Ontong

พระเอกของเรา (ผัวนา) ดูแล้วน่าสงสารมากครับ ตอนจบผมว่านาต้องถลำลึกจนกลับมาไม่ได้แน่