ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...26 รสสวาทเกินคาดหมาย

เริ่มโดย HatHU, พฤษภาคม 20, 2018, 09:09:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tumjo

ขอบคุณผู้เขียนที่ช่วยเขียนตามความต้องการของผู้อ่านนะครับ
ไหนๆ ก็ตามใจมาขนาดนี้แล้ว พระเอกน่าจะเจอประสบการณ์ใหม่แบบโดนหลอก ให้นาไปถ่ายแบบแล้วโดนต่างชาติจัดสักหน่อยจะเป็นพระคุณ พระเอกจะได้เจอในหลากหลายรูปแบบต่างๆ จากยินยอมให้นาไปนอนกับคนอื่นเป็นโดนแบล็คเมย์หรือบังคับบ้างครับ
ปล. ขอบคุณผู้เขียนที่ประพันธ์เรื่องนี้มาครับ เนื้อหาจะเป็นอย่างไรผมก็ติดตามรออ่านทุกตอนครับ

maneither

นั้นไง จนได้เลยครับน้องนา ขอบคุณมากนะครับ

kiratwice

ตกลงนาเมียใครกันแน่ ชู้แอบกิน มาบอกให้เมียไปชวนผัวตัวจริงมาร่วมวง 55

rapits

Jiraai

เป็นไงคุณสามีได้ร่วมวง แบบงงๆไป
บรรลุไปอีกขั้นนึง

nawin1357

หลังจากแอบดูกลายมาเป็นร่วมกันมันค่อยพัฒนาไป

ziggy2

::Glad:: ในที่สุด ก็มีสวิงจนได้ ไม่ต้องแอบดูล่ะ ใส่กันสุดๆไปเลย

ขอบคุณมากครับ

Apirl An

มีรอบแรก ต้องมีรอบสองแน่นอน อยู่ที่ใครจะหามา ::Ajark:: ::Ajark::

minky way

เริ่มมามีส่วนร่วมกะการยั่วยวนของหนูนา ผมว่าคุณสามีน่าจะเริ่มมีโลกทัศน์มากขึ้นกว่าการแอบดูนะครับ หลังจากได้ลองร่วมสวิงกะพี่ภพที่คงมีประสพการณ์จากต่างประเทศ และคงได้ถ่ายทอดความคิดอะไรที่หลากหลายให้คุณสามี ส่วนหนูนาผมว่าคงมีประสพการณ์แบบนี้มาแล้วทั้งจากการโดนบังคับใช้ยาและเต็มใจจากบรรดาแฟนเก่า
เพิ่มเติมครับ ตอนนี้มาลุ้นครับว่าหลังจากนี้หนูนาจะยอมให้สาวอื่นมาช่วยเธอรุมสามีบ้างหรือต้องฝึกสามีให้เก่งกว่านี้อีกก่อนครับ

aekkachai052

ขอบคุณผู้เขียนที่รับฟัง ผู้อ่านนำไปสู่ เรื่องที่น่าตื่นเต้น

phuwarin

ผมชอบแบบสองหญิงหนึ่งชายมากกว่า แต่ยังไม่เคยลองนะ ส่วนสองชายหนึ่งหญิงไม่ค่อยชอบ ดังนั้น หวังว่าจะมีสักตอนที่มี2สาว เพื่อนนา หรือใครที่นาชอบมารุมคุณสามี หรือชายผู้โชคดีคนนั้นครับ ขอบคุณล่วงหน้า

note_ut

ฝ่ายสามีไม่ชอบ แต่มันเริ่มไปแล้วถ้นาติดใจแล้วมันจะจบรูปแบบไหนกันหว่า

Srinucha Matarach

ผัวนาก็คงนอยๆๆไปนะครับ แต่นาคงจะชอบ ก็ต้องหาทางออกต่อไป

yumer

สองหญิงบ้างเอาใจผัวหน่อยให้เมียมันมาเยอะแล้วครับ แบบว่ารักผัวคนเดียวทำแบบนี้ กับผัวคนเดียว  เล่าบ้างอย่างในอดีตให้ฟัง บ้าง

xonly8board board