ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 59 : ตาเฒ่ายอดนักรัก Pt1

เริ่มโดย nato87, พฤษภาคม 27, 2018, 02:40:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ktbb1966

ขนาดน้องพิมมี่ที่มีประสบกามสูงยังร้องขอชีวิต แล้วหมอพลอยกับน้องอุ๊จะร้องว่าอะไรอยากรู้จัง

veget

เมียลุงแต่ละคนนี่สุดยอด เลือกไม่ถูกเลยว่าใครลีลาดีกว่าใคร แต่ชั่วโมงนี้ตั้งตารอหมอพลอยในคอนโด ว่าจะมีเเค่หมอพลอยคนเดียวรึเปล่า

gritkin

ก็เข้าใจครับว่าเปลี่ยนเป็น pdf เพื่อป้องกันผลงานถูกก็อปไป แต่แค่ใน google drive ก็ยังลากcursor ก็อปได้นะครับ เเถมโหลดเป็นไฟล์ได้อีกตางหาก ผมก็ไม่รู้ว่าเว็ปไหนจะปลอดภัยกว่านี้ เเต่ผมบอกได้ว่านี่ยังปลอดภัยไม่พอน่ะครับ

Wasabi Orange

สุดยอดเลยลุง ขนาดจัดน้องพิมมี่มาหลายครั้งแล้ว  แต่ไม่มีเบื่อเลย

say4444

ไม่ผิดหวังกับการรอคอย แต่อยากรู้จริงว่าน้องอุ๊จะมีจุดจบแบบไหน

cdx

โอ้วว ขอยคุณมากๆครับ นับว่าเป็นข่าวดี โดยเฉพาะ ข้อ 1 ( ในพูดคุยก่อนอ่าน )

thesee

เป็น PDF ก้ดีครับ อ่านวงสบายตาด้วย พิมมี่จัดหนักแน่ 5555

Chai Pin

lungpee

เป็น pdf สะดวกดีอ่านสบายตาครับ ....
น้องพิมมี่จะไหวรึ ลุงพลออกจะเก่งปานนั้น...

PD

Phoowadol

ไรต์จัดให้ตั้ง3พาท แสดงว่ามันต้องเป็นอะไรที่พิเศษอย่างแน่นอน น้องพิมคนนี้แหละ ที่ดูแล้วน่าจะ รับมือความหื่นของลับพลได้อย่างพริกถึงขิง ลุงพลจะถ่ยทอดบทรักบทสวาทให้น้องพิม ได้ขนาดไหน ต้องตามดูละครับ
  อื้อหือทีแรกเข้าใจว่าลุงพลจะเป็นฝ่ายรุก ฝ่ายเดียวที่ไหนได้ มาครั้งครั้งนี้น้องพิมมี่ คงตั้งใจสับลา ลงพลเธอมาแบบร้อนแรงกว่าเดิมหลายเท่าเลย ลุงพลเคยแต่ระเบิดถ้ำทองสาวๆ คราวนี้น้องพิมมี่ มอบบทระเบิดถ้ำทองของลุงพลบ้าง อุย....คงจุกน่าดูสินะครับลุงอิอิ โดนเอาคืนแบบนี้ ลุงพลไม่ยอมแพ้ง่ายๆเช่นกัน จับพิมมี่กระแทกยกล้อซะเอาสาวเจ้า ต้องเอาหมอนปิดหน้าปิดปากเลย เช่นกัน สุดยอดลุงพล
   ไรต์มาโปรยหัวไว้ ว่า จะปล่อยบทหมอพลอยเริงสวาทกับลุงพล บนคอนโด เชื่อมั้ยครับ ว่าตอนนี้เหล่ารีดเดอร์ทั้งหลาย คงตั้งหน้าตั้งตารอให้ฉากนั้นมาถึง อย่างใจจดใจจ่อแน่นอน รวมถึงตัวผมด้วยอิอิ. และก็เชื่อมือลุงพลด้วยว่าต้องจัดความเสียวสุข ตอกย้ำความใคร่ให้หมอสาว หลงในกามารมณ์เพิ่มขึ้นไปอีก  จนยอมทอดกายให้เชยชมชนิดที่ ยอมตามใจทุกอย่างชัวร์. ใช่มั้ยครับไรต์. ขอบคุณมากครับ

sultant

ลุงพลเริ่ม advance ไปเรื่อยๆแล้ว แบบนี้จะมีใครสยบลุงพลได้ หรือต้องใช้ทั้ง 6 สาวเรียงคิวขย่มถึงจะเอาอยู่

allapon

vertjaune

น่าจะลองใส่ลายน้ำไว้ด้วยครับ เผื่อโดนดูดเป็น jpg จะได้ติดไปด้วยเลย

มานะ มีสุข

จะว่าไปแล้วน้องพิมมี่ รักลุงพลไม่น้อยไปกว่าเมียคนอื่นๆเลยครับ เผลอๆรักมากกว่าด้วยซ้ำมีทำรักกับถ้ำทองด้วยลุงพลถึงกับหมดแรง