ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 59 : ตาเฒ่ายอดนักรัก Pt1

เริ่มโดย nato87, พฤษภาคม 27, 2018, 02:40:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

taton

แค่ครึ่งแรก พิมมี่ก็ดูท่าจะเสียกระบวนไปเยอะ ครึ่งหลังคงยากที่จะกลับมาแซงนำแล้วล่ะ
ปล.ยังไม่ค่อยคุ้นชินกับแบบอักษร และอ่านในpdfเท่าไรเลยแฮะ(อ่านในมือถือ)
ปล.2 รูปสาวๆหายไปเยอะเลยนะครับ

hanabombam

ลัลายังเด็ดดวงเหมือนเดิมเลยน้องพิมมี่ มาทีไรมีทีเด็ดมาฝากทุกครั้ง คราวนี้มีเลียปากถ่ำทองด้วย คงจะเสียวหน้าดูนะท่านผู้เฒ่า ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

peddo

เป็นพีดีเอฟก็อ่านง่ายดีนะครับ สองคนนี้เป็นมวยถูกคู่จริงๆครับ รุกรับได้มันส์สุดๆ ถ้าไม่มีพลังพิเศษลุงพลตายแน่ๆ เปรียบเป็นบอลก็ได้บรรยากาศตรงกับคู่ชิงฟุตบอลดังพอดี อาจมีการเสียดแทงใจผู้อ่านบางท่าน แค่อ่านตอนเดียวยังขนาดนี้ ถ้าลากยาวสามตอนน้องพิมพี่ต้องแย่แน่ อย่าถึงขนาดให้เธอขาดใจตายเลยนะครับ เสียดายน้องพิมที่จะไม่ได้อยู่ต่อ แต่เธอคิดถูกแล้วครับ สำหรับลุงพล นานๆเอาทีดีกว่า ไม่งั้นหนูต้องโทรมแน่ แต่อย่าลาขาดนะครับ ลีลาเธอเด็ดดวงจริงๆ ขอบคุณ​ครับ​

crazylex

Tom525218

พิมมี่นี่ไม่รู้อะไรเลยนะ ลุงพลแกฟิตกว่าเดิมแล้วนะ วันนี้คงโดนจัดหนักจัดเต็มจนต้องร้องขอชีวิตเลยละมั้ง ขอบคุณมากครับ

13doom

ราตรีคงอีกยาวไกล ศึกครั้งนี้ยังไม่ปรากฏว่าใครปราชัย แต่ลุงพลคงได้เปรียบเรื่องพลังใหม่  ::Fighto:: ::Fighto:: (เป็นไฟล์ pdf อ่านสบายตามากครับ)

navy868

ต้องมากันทั้งทีมจึงจะเอาลุงแกอยู่ ตัวต่อตัวเอาไม่อยู่หรอกครับ... ::Fighto::

testman

เป็น pdf ก็ดีครับ สะดวก แก้ไขยาก แต่ผมแนะนำเพิ่มเติมว่า ควรใส่ชื่อหรือลายน้ำลงไปด้วยจะดีมาก เพราะถึง pdf จะ แก้ไม่ได้ แต่มันก็เป็น file ที่ copy และเอาไปวางที่อื่นได้ทั้ง file ยิ่งไม่มีลายน้ำ หรือชื่อหรืออะไรที่เป็นลายเซ็นข้างใน  เวลา copy ไปวาง มันก็เหมือน เราเอา file ไปโพส  ไม่ต่างอะไรเลยครับ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

น้องพิมมี่ยังลีลาจัดจ้านเหมือนเดิม แถมยังมีเคล็ดวิชาเด็ดอีก แต่แค่นี้ไม่ครณานิวลุงพลหรอกเนอะ คืนนี้ยังอีกยาวไกลนัก.....5555

whitebag

คิดถึงลุงพลมาก ดีใจที่ท่านมีกำลังใจที่จะกลับมาเขียน เพราะเป็นเรื่องราวที่มีหลายรสชาติ ทำให้น่าติดตาม ขอให้ผ่านเรื่องไม่ดีไปให้ได้นะครับ ขอให้พวกชอบลอกงานคนอื่นโดนเอาคืน และโดนจับได้นะครับ

swss2511

ลุงพลคนหื่นโดนสาวร้อนรักอย่างพิมมี่เปิดซิงประตูหลังเสียแล้ว นึกแล้วเสียวแทนลุงพลเวลาโดนเลียประตูหลังเสียวแทบคลั่ง สงครามเสียวครั้งนี้ยังอีกยาวเดาไม่ออกว่าใครจะชนะศึกนี้

manu111

เป็น PDF แล้วหวังว่าจะไม่มีใครก๊อปไปอีกนะครับ

err

ก็ยังกะล่อนได้ตลอดเลยลุงพล  พิมมี่หล่อนคง งอลรอให้ลุงง้อซะหน่อย

xtazy

ใช้ลีลาและความจริงใจปิดปากสิ ถ้ารับไม่ได้ก็ลาขาด

jachal