ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โชว์เสียวนอกสถานที่ (ศูนย์แสดงสินค้า)

เริ่มโดย Chompoo, พฤษภาคม 27, 2018, 07:02:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Chompoo

สวัสดีค่ะ วันนี้ชมพูก็มีประสบการณ์โชว์มาเล่าให้ฟังค่ะ วันนี้ชมพูได้ไปดูสินค้าใหม่ๆ ที่ศูนย์แสดงสินค้าแห่งหนึ่งค่ะ ซึ่งจะมีของใหม่ๆ แปลกๆ มากมาย
การแต่งกาย ชมพูก็ใส่ชุดสบายๆ กระโปรงยาวค่ะ เสื้อในกางเกงในไม่ใส่เลยค่ะ สบายตัวดี พอเข้าไปในงานคนก็เยอะมากเลยค่ะ สินค้าใหม่เยอะมาก
ชมพูก็เดินดูของไปเรื่อย จนไปเจอถ้วยใบนึงซึ่งลายสวยมากก็เลยหยิบดู ซักพักก็มี ผชหนุ่มคนนึงเข้ามาแนะนำบอกสินค้าตัวนี้ เป็นงานแฮนเมด
ชมก็กล้มดูถวยใบอื่นๆ มีแต่ลายสวยๆ ทั้งนั้น แต่ลืมตัวไปค่ะ เวลากล้มลงคอเสื้อมันก็จะเปิดออก มันก็จะเห็นนมข้างในชัดมาก ผชคนนั้นตาค้างเลยค่ะ
ด้วยความที่ชมพูก็ตกใจด้วย เลยรีบหนีเลยค่ะ พอเดินไปซักพักเจอร้านขายรูปปั้นตัวเล็กๆ น่ารักและเขาบอกมาว่าปั้นเองค่ะ แต่ร้านนี้
มันตั้งกับพื้นจะต้องนั่งยองๆ ดูค่ะ ชมพูก็เลยต้องนั่งยองๆ ทีนี้ล่ะ จิมิโผล่ชัดเลย คนขายเขาก็ตกใจ เขาก็บอกมาว่า จิมิสวยดีนะ แล้วก็ทำสีหน้าหื่นๆ
ชมพูก็ตกใจค่ะ ทักมาซะแบบนี้ เขาก็ถามมาอีกว่า มีแฟนยังจ๊ะ มานอนกับพี่ไหม ชมพูก็เลยตอบไปว่า ไม่ค่ะ เขาก็ถามมาอีกว่า
กางเกงในไม่ใส่ เสื้อในได้ใส่ไหมจ๊ะ ก็เลยตอบไปว่าไม่ค่ะ อึดอัด เขาก็ขอจับ ชมพูก็ไม่ให้หรอกค่ะ ดูแค่ตาพอ ชมพูก็สังเกตเห็นตรงเป้าเขาตุงมากค่ะ
อ่อ ลืมบอกไปค่ะ คนขายร้านนี้เป็นลุงแก่ๆ ค่ะ อายุน่าตะประมาณ 40 ขึ้น แต่หื่นใช้ได้เลย ลุงแกก็จะขอจับตลอดเลย ชมพูตอบไปว่า ไม่อย่างเดียวค่ะ
กลัวหลายอย่าง ดูอย่างเดียวก็พอ ก็เลยเดินหนีเลยค่ะ ชมพูก็ไปนั่งเล่นอยู่ศูนย์อาหารค่ะ ก็มีเด็กนักศึกษามานั่งโต๊ะตรงข้ามชมพูค่ะ
ชมพูเริ่มอยากโชว์ ก็เลยถกกระโปรงขึ้นมาเหนือเข่าค่ะ อ้าขากว้าง แต่ยังไม่มีใครสังเกตุ ลืมบอกไปค่ะ โต๊ะมันจะเป็นแบบมีที่บังข้างๆ ค่ะ แต่ตรงข้างหน้าไม่มี ก็เลยทำเป็นเอามือไปลูบๆ ตรงเม็ด ลูบไปลูบมาเริ่มเงี่ยนค่ะ น้ำเริ่มออก ไม่น่าทำเล่นเลย ก็เลยหยุดก่อน แต่นักศึกษากลุ่มนั้นสังเกตุเห็นชมพูแล้วค่ะ ตาโตใหญ่เลย มันก็สกิดเพื่อนข้างๆ ดูกันหมดเลย ทีนี้ชมพูเริ่มมีแรงบันดาลใจทำต่อค่ะ ก็เลยลูบไล้ต่อ กลุ่มนั้นดูตาค้างเลยค่ะ ไม่เป็นอันกินข้าวกันเลย ทำไปทำมาเริ่มเงี่ยนมากค่ะ ถ้าทำเสร็จตรงนี้เป็นการไม่ดีแน่ เลยคิดว่าจะกลับห้องไปทำต่อที่ห้องดีกว่าค่ะ  แต่ตอนจะขึ้นรถ เห็นลุงร้านนั้นตามมาค่ะ มุ่งหน้ามาทางชมพูด้วย ก็เลยรีบขึ้นรถค่ะแล้วล็อคประตู ออกรถไปอย่างเร็วเลยค่ะ เพราะเขามาแบบน่ากลัวมาก พร้อมทั้งชมพูก็ตกใจด้วย กลับมาห้องชมพูก็จัดการช่วยตัวเอง เสร็จไป 2 รอบค่ะ เป็นประสบการณ์ที่ตื่นเต้นพร้อมน่ากลัวค่ะ ขอบคุณที่เข้ามาอ่านนะคะ
░▒███████
░██▓▒░░▒▓██
██▓▒░__░▒▓██___██████
██▓▒░____░▓███▓__░▒▓██
██▓▒░___░▓██▓_____░▒▓██
██▓▒░_______________░▒▓██
_██▓▒░______________░▒▓██
__██▓▒░____________░▒▓██
___██▓▒░__________░▒▓██
____██▓▒░________░▒▓██
_____██▓▒░_____░▒▓██
______██▓▒░__░▒▓██
_______█▓▒░░▒▓██
_________░▒▓██
_______░▒▓██
_____░▒▓██

kaithai

ขอฝากคำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

likestory

ตื่นเต้นดีนะครับชมพู ขอบคุณที่แบ่งปัน แต่ยังไงๆ ก็ต้องระวังตัวให้มากๆด้วยนะจ๊ะ พลาดมาไม่คุ้มแน่ๆ หากมันมาทำร้ายนี่แย่เลย เป็นห่วงจ้า ^_^

Phoowadol

มาแบบสั้นๆได้ใจความ คุณชมพู่เล่นไปยั่วยวนเขาให้อกแตกเลือดกำเดาแทบไหลแบบนี้ แล้วยังหนี กลับไปติ้วให้ตัวเองที่ห้องอีก อารมณ์คงแบบว่าตื่นเต้น เกือบไปแล้วเรา อูย......เสียว....อาห์.....แล้วก็แตกซ่าน สุขสมใจ โล่งไปเลย ใช่มั้ยครับ แต่ก็ระวังตัวไว้สักหน่อยก็ดีนะครับ มันอันตราย ล่อแหลมใช่เล่นนะครับทำแบบนี้ ขอบคุณนะครับที่มาแบ่งปันความเสียวให้ ในครั้งนี้

Chompoo

ขอบคุณทุกคนนะคะที่เป็นห่วง ชมพูจะระวังตัวให้มากกว่านี้ค่ะ ประมาทเกินไป
░▒███████
░██▓▒░░▒▓██
██▓▒░__░▒▓██___██████
██▓▒░____░▓███▓__░▒▓██
██▓▒░___░▓██▓_____░▒▓██
██▓▒░_______________░▒▓██
_██▓▒░______________░▒▓██
__██▓▒░____________░▒▓██
___██▓▒░__________░▒▓██
____██▓▒░________░▒▓██
_____██▓▒░_____░▒▓██
______██▓▒░__░▒▓██
_______█▓▒░░▒▓██
_________░▒▓██
_______░▒▓██
_____░▒▓██

Saturn Wang

ควรที่จะมีคนเป็นการ์ดคอยตามประกบด้วยนะ  อันตรายอยู่นะ