ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 60 : เกมรัก...เกมร้าย Pt1

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 01, 2018, 11:51:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถามขำ ๆ คุณว่าไอ้ลุงพลเนี่ย จัดว่าเป็น "มารสังคมที่ควรกำจัด" ไหมครับ?

แน่นอน เจอที่ไหนต้องกระทืบให้ตาย เกลียดแม่ง อิจฉามัน เมียแต่ละคนสวย ๆ ทั้งนั้น
207 (38.7%)
ไม่เลย ลุงแกคนดี น่าสงสารออก อย่าไปทำร้ายแกเลย อยากจะขอเคล็บลับวิชาหลีหญิงจากแกบ้าง
328 (61.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 535

oaoaoa

สุดยอดเลย

•====================================•
5/6/2561

คอมเมน ผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ดเคยโดนแบน ธันวาคม 21, 2016,
https://xonly8.com/index.php?topic=165744.msg303858#msg303858
ปลดมาเข้ามาเสพก็ไม่สนใจ กติกาเวปเหมือนเดิมงั้นแบบนี้ง่ายกว่า
แบนถาวร { 5/6/2561 }

•===============================================•

Sakdiwichai Ontong

Kukiat Chaiwan

ลุงพลสู้ๆครับ แต่ยังไง ต้องตามหานางฟ้าที่เหลือให้ครับก่อนนะครับ

swss2511

แม้จะแลกกับความตายคนหื่นอย่างลุงพลก็พร้อมเสมอ ความเสียวเท่านั้นที่ลุงต้องการ

achuya

mafioso

I'AUAN

ลุงพลอย่าหักโหม เดียวไม่ได้จัดการอีก 6 นางที่เหลือ
จะตายทั้งทีขอคาอกนะลุง

13doom

darksoulsZ

ถ้าเจอลุงนี่ต้องขอให้สั่งสอนบ้างแล้วหละ ผญ ไม่ขาดมือขนาดนี้

beeminho

not23149

noomth

อย่างไรก็ต้องตายอยู่แล้ว อยู่ที่ว่าจะเลือกตายแบบไหนดีกว่านะครับ

funkyman

ลุงพลจะตายก่อน หรือจะทำภารกิจเสร็จก่อน มีอะไรให้ลุ้นกันอีกแล้ว

MAC

ลุงพลครับเก็บพลังไว้ใช้นานๆดีกว่าครับ(จะได้เสียวนานๆๆๆๆๆๆครับ) ::DookDig::

kuniine

เมียยุภานี่ดีจิงๆ มาคอยบอกคอยเตือนลุงพลแล้วจะให้เตรียมตัวสำหรับบรรดาเมียที่เหลือในอนาคตอีกตั้ง 6 คน สุดยอดมากๆ ว่าแต่อยากอ่านลีลารักระหว่างยุภากับลุงพลเมื่อครั้งอดีตจังว่าเป็นอย่างไร