ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 60 : เกมรัก...เกมร้าย Pt1

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 01, 2018, 11:51:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถามขำ ๆ คุณว่าไอ้ลุงพลเนี่ย จัดว่าเป็น "มารสังคมที่ควรกำจัด" ไหมครับ?

แน่นอน เจอที่ไหนต้องกระทืบให้ตาย เกลียดแม่ง อิจฉามัน เมียแต่ละคนสวย ๆ ทั้งนั้น
207 (38.7%)
ไม่เลย ลุงแกคนดี น่าสงสารออก อย่าไปทำร้ายแกเลย อยากจะขอเคล็บลับวิชาหลีหญิงจากแกบ้าง
328 (61.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 535

popcornz03

ใกล้ถึงบทสรุปแหละ ใจหายหากจะต้องตัวละครไหนหายไปจริงๆ แต่ก็อยากเห็นตัวละครใหม่ๆด้วยครับ เป็นกำลังใจให้ครับ

cctviseeu

ราเชน เชน พรหมใจ

แค่นึกถึงฉากรักของหมอพลอยกับพระเองของเราที่คอนโด จะเร่าร้อนขนาดไหน สมใจแฟนคลับหมอพอลยแน่ๆ

chaipron namtapee

097898117

ลุงแกคงแบบอยู่มาชนาดนี้ก็คุ้มแล้ว ไหนๆก็ไหนๆ (เอา)ให้สุด 55 5

winking

ลุงพลนี้จะมีเมียเยอะขนาดไหนกันนะสุดท้ายจะมีจุดจบคือครองสาวสวยหรือตายเพราะสาวสวย

chartchaii

savana911

ลุงพลเป็นคนที่มีความรับผิดชอบมากนะครับแบบว่า เสียสละได้แม้แต่อายุขัยและชีวิต เพื่อทำภารกิจให้สำเร็จ นับถือนับถือครับ

boranman01

อยากรู้บทสุดท้ายของลุงพล จะเป็นอย่างไรครับ

boonde madee

รอฉากรักระหว่างลุงพลกับหมอพลอยเอาให้เสียวสุด ๆ เลยนะ

FRA5M2

สู้ต่อไปลุงพล มีอีกหลายถ้ำทองที่ต้องขุด ถ้ามาตายตอนนี้ถือว่าภารกิจล้มเหลว

shouwazz

dikky

แบบนี้ต้องให้ลุงก่อนตายเรียกบรรดาเมียๆทั้งหลายมาส่งท้ายก่อนตายแล้วครับ