ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 60 : เกมรัก...เกมร้าย Pt1

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 01, 2018, 11:51:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถามขำ ๆ คุณว่าไอ้ลุงพลเนี่ย จัดว่าเป็น "มารสังคมที่ควรกำจัด" ไหมครับ?

แน่นอน เจอที่ไหนต้องกระทืบให้ตาย เกลียดแม่ง อิจฉามัน เมียแต่ละคนสวย ๆ ทั้งนั้น
207 (38.7%)
ไม่เลย ลุงแกคนดี น่าสงสารออก อย่าไปทำร้ายแกเลย อยากจะขอเคล็บลับวิชาหลีหญิงจากแกบ้าง
328 (61.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 535

ziggy2

::Oops:: ลุงจะรอดจากเมียๆ มั้ยเนี่ย หักโหมไปจะไม่รอดเอานะ

peerayut_air

ถึงเป็น pdf ก็ขอติดตามจนจบ เพราะอยากรู้ว่าสุดท้าย เมื่อนางฟ้าครบตามเนื้อเรื่องแล้วลุงพลจะเป็นอย่างไร..ขอบคุณครับ

ทีม ช่างเทวดา

เป็นไปได้มั้ยว่าตอนจบสุดท้ายคือ ลุงชุมพลน้อคตั้งแต่ตอนแรกๆแล้วเรื่องทั้งหมดคือ ความฝันอีกมิติหนึ่งของโลก เพราะเหตุการณ์หลายๆอย่างมันบังเอิญเกินไป

det.tt

Gooooooooooood

•====================================•
5/6/2561

คอมเมน ผิดกฎ-ผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบของ เวป
แบนตลอดชีพ { 5/6/2561 }

•=====================================•.

rossarin855

ลุงจะรอดจากเมียๆ มั้ยเนี่ย หักโหมไปจะไม่รอดเอานะ

chaiann1001

รอลุ้นอยู่ครับว่าพัฒนาการของหมอพลอยเปลี่ยนไปขนาดไหน ดูเหมือนจะรักลุงพลขึ้นเรื่อย ๆ

yatchy

อยากเห็นฉากรักของลุงพลและหมอพลอยไวๆ ว่าจะรุนแรงและเร้าร้อนแค่ไหน

M_ne

กว่าจะจบภารกิจ ลุงพลจะหัวใจวายก่อนไหมเนี้ย

พรพรม

Che Phermphrom

คนระยอง

มาไวดีครับ ติดตามมาตลอด ขอบคุณครับ

•====================================•
5/6/2561

คอมเมน ผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน { 5/6/2561 ~5/12/2561 }

•===============================================•

Rice wisshky

ลุงพลห้ามตายคับ ไปจัดหมอพลอยกัน ชอบบทเสียวหมอพลอยมาก

Chatchay Kong

คุณลุง มัสัญณานเตือนแล้ว ถึงไม่ระวังตัวอาจจะถึงฆาต