ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 60 : เกมรัก...เกมร้าย Pt1

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 01, 2018, 11:51:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถามขำ ๆ คุณว่าไอ้ลุงพลเนี่ย จัดว่าเป็น "มารสังคมที่ควรกำจัด" ไหมครับ?

แน่นอน เจอที่ไหนต้องกระทืบให้ตาย เกลียดแม่ง อิจฉามัน เมียแต่ละคนสวย ๆ ทั้งนั้น
207 (38.7%)
ไม่เลย ลุงแกคนดี น่าสงสารออก อย่าไปทำร้ายแกเลย อยากจะขอเคล็บลับวิชาหลีหญิงจากแกบ้าง
328 (61.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 535

naitoom

ดูจากผลโหวต มีผู้อ่านเห็นใจตาเฒ่า คิดว่าแกเป็นคนดี อยู่มากกว่าอีกฝ่าย
คนดีที่ว่าดีอย่างไรไม่มีที่ให้อธิบาย ถ้าดีจริงก็คงไม่ใช้วิธีการแบบที่ทำเพื่อให้ได้สาว
มีทั้งยา ทั้งปล้ำขืนใจ เจ้าแผนการ
ก็รู้ แค่นิยาย แต่ก็อินนะ 

geassmos .

ไหนๆก็ใกล้ตายแล้วนี้นะแบบนี้ก็ไม่ต้องห่วงอะไรแล้ว เดินหน้าเริ่มแผนชั่วได้เต็มที่

santi.jitpichitchai

มีฉายแบบย้อนอดีตด้วย  มารอติดตามหมอพลอยครับ  โดนในคอนโดตัวเอง  สงสัยจะหนักแน่นอน  อิจฉาลุงจุงเบย

noker

ลุ้นครับ อยากรู้สาเหตุหมอพลอยพาลุงเข้าคอนโดครับ

warahok

มีแฟนตาซีด้วย ไม่ใช่ธรรมดาแระเรื่องนี้ 555+ เอาใจช่วยลุงให้ฟาดหมอพลอยได้ตลอดรอดฝั่งนะครับ
ตอบแทนความเสียวสุดแรง ด้วยคำว่าขอบคุณสุดใจ ::Glad::

Nikubou

ตอนแรกนึกว่าด้วยพลังพิเศษของลุงพลกับพลังฝีปากของพิมมี่(หมายถึงปากอีกอันนึงนะ) จะทำให้ทั้งคู่"ติด"จนแยกันไม่ออก จะหาใครช่วยก็ไม่ได้ สุดท้ายก็เลยต้องขอให้หมอพลอยที่ดูจะเป็นผู้ใหญ่และมีความรู้ที่สุดมาช่วย พอหมอพลอยช่วยได้สำเร็จก็เกิดสงสัยว่าหนอนน้อยของลุงพบเป็นแบบไหนกันแน่มีเงียงแบบฉมวกรึไงถึงเข้าไปติดเด่อยู่อย่างนั้น หมอพลอยเลยอยากจะลองศึกษาดูสักนิด แต่จะศึกษาที่วิทยาลัยพยาบาลก็ไม่ได้ ที่ห้องเชือดของลุงพลก็ไม่ดีเลย สุดท้ายเอามันที่คอนโดของเธอเป็นดีที่สุด หมอพลอยก็เลยนัดลุงพลมาเพื่อตรวจเจ้าพลน้อยแต่บึ้กมากอย่างละเลียดเอ้ยอย่างละเอียดโดยไม่ต้องกลัวใครมาเห็น แต่สุดท้ายก็เกิดเรื่องที่ทุกคนคาดฝันขึ้นมาได้ในที่สุด.....
ขออภัยครับเมนท์เป็นตุเป็นตะเลย แต่ขอต่ออีกเมนท์นึงนะ...
พลังซุปเปอร์ดิลโด้ของลุงพลมีผลข้างเคียงทำให้ร่างกายเริ่มเดี้ยงเมื่อนำไปใช้หักโหมกับเด็กสาวๆคราวลูกคราวหลาน ผมว่าทุกอย่างมันต้องมีของแก้กันนะ อย่างเช่นถ้าไปใช้กับยายแก่ที่มีอายุใกล้เคียงหรือมากกว่ามันก็น่าจะทำให้สังขารของลุงพลหวลกลับคืนมาก็ได้นา โดยเฉพาะตอนนี้มีอยู่นางหนึ่งที่จ้องลุงพลตาเป็นมันอยู่ด้วย

TheCos SaCk

ติดตามอยู่นะครับเรื่องราวสนุกน่าติดตามนางเอกหลายคน เสร็จลุงหมด ::DookDig::

pipatpee

ไม่ต้องมีพลังวิเศษ หรอกครับ ทำเยอะๆ ก็ไปไว เหมือนกันครับ  555

armakung

Kerstin Holzman

สวัสดีครับไรท์หลังจากเปลี่ยนเป็น PDF นี่อ่านง่ายสะดวกขึ้นเยอะเลยครับถ้า ไรท์ เขียนออกบนดินเมื่อไหร่อุดหนุนไรท์แน่นอนครับ

rizzorizzo

doxswing

ในที่สุดลุงพลก็ได้ตายในอ้อมอกของๆสาวๆสินะ

Clocktail

มาติดตามดูตอนจบภาคแรกของมหากาพย์ลุงพลครับ
::Beggar::