ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...30 ยั่วใคร ?

เริ่มโดย HatHU, มิถุนายน 02, 2018, 07:24:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mr_nt9

โจ พี่พล แล้วคงถึงคิวนายบอยแน่ๆ อิอิ

Alek pon

คุณนาสุดยอดมากเลยครับ
แต่คงจะเจอคนจริงเข้าให้แล้วละคราวนี้ ระวังเก๋เอาคืนแอบถ่ายคลิปนะครับ

เกลือจิ่มเกลือ สนุกกันใหญ่ คลิปว่อนเน็ตแน่ๆ

miru_mishi

ขอบคุณครับ

ช่วงนี้อากาสเปลี่ยนแปลงบ่อย ดูแลสุขภาพด้วยนะครับ

เดี๋ยวไม่สบายจะอดเสียวกันพอดี อิอิ

คนรักเมีย

สำหรับ นา พี่พลไม่น่าจะทำให้นาอิ่มเอมในรสรักได้มากนัก แต่เมื่อนามีตัวเสริมแบบน้องโจมาช่วย น่าจะทำให้นาพอประทังความใคร่ในเกมส์กามไปได้บ้าง ไม่มากก็น้อย ขอบคุณท่านผู้ประพันธ์ จัดเต็มอีกแล้วงานนี้

popy009

ยินดีด้วยครับ กับ 30 ตอนแล้ว
ตามอ่านมาไม่เคยผิดหวังเลย
นาร่านขึ้นๆๆๆๆๆๆๆ

air111fox

มีเหตุการณ์แทรกซ้อนตลอด เสียวทุกช๊อด ได้ใจทุกตอน

nobitakung

นานี่ไวไฟสุดยอดจริงๆ น้องพิมจะรู้เรื่องไหม แล้วคุณพลกับนาจะลงเอยอย่างไร เก๋กับ
คนขับรถอีก ตื่นเต้น ขอบคุณผู้ประพันธ์ครับ

sthanya

puipuipui

สงสัยนาจะติดใจคนมีอายุน้อยกว่าเข้าแล้วแน่ๆเลยครับ

muzachi

สงสารพี่พลจัง ทั้งเมียและว่าที่ลูกเขย เจ้าชู้แท้

kate999

Phoowadol

ยังจำได้ดีว่าในตอนที่แล้วนาเคยคุยกับสามีว่า ถ้าพอใจหลับนอนกับใครก็ได้ แต่ต้องบอกก่อนนั่นคือข้อแม้ของสามี. แต่นาก็แย้งว่าถ้าทำก่อนแล้วค่อยมาบอกทีหลังจะได้มั้ย สามีก็ตอบไปแบบจำใจว่าได้. และแล้ววันนี้ ก็น่าจะเป็นโอกาสของนาที่จะเลือกเติมเต็มให้กับตนเองก่อนโดยไม่สนใจที่จะบอกสามี. เพราะเข้าใจว่าค่อยมาบอกทีหลังยังไงๆสามีก็รับได้
คืนนี้จากเป้าหมายเดิมพี่พล. เลยกลายมาเป็นหนุ่มโจที่ติดเบ็ด ของน้องนาแทนเสียฉิบ
  เชื่อได้เลยว่าตอนนี้สามีคงทำใจบ้างแล้วหละเพราะน้องนาเธอมาไกล เกินการควบคุมแล้วหละ แบบนี้ ถ้าหากน้องนาเธอมีความสุขในการเติมเต็มแบบนี้ สามีที่รักน้องนาหมดใจก็ต้องยอมยินดีและพร้อมจะร่วมเติมเต็มกับเกมส์สวาทคืนนี้ แบบตามน้ำ มันถึงจะได้อารมณ์ของการเติมเต็มอย่างแท้จริงทั้งสองฝ่าย. ถึงแม้ว่าใจอาจจะแปล็บๆก็ตาม. ว่างั้น
  น้องนามางาบ หนุ่มโจแฟนหนุ่มของน้องพิม. แบบนี้ ระวังจะโดนน้องพิมเอาคืนในภายหลัง
โดยการไปงาบ สามีของน้องนาบ้างก็ได้นะ. ระวังให้ดีหละ เดียวได้เห็นน้องนา. หึงขึ้นหน้า
คราวนี้ดราม่าหนักแน่. เห่อๆ ขอบคุณมากครับไรต์

err

ได้ลูกเขยก่อนตัวพ่อเลย  สงสัยแค่จานน้ำจิ้มก่อนจานหลัก

anutit9119

มาทันใจไม่ต้องรอนาน ตอนที่แล้ว และตอนนี้ฉีกแนวออกไป ไม่ใช้แนวธรรมดา นาคิดอย่างไรที่ไปยุ่งกับโจ เพื่อตอบสนองความต้องการของ
ตัวเองหรือสามี สนุกเสียวได้ทุกต้อง ขอบคุณครับ รอติดตาม

blackjack

::Confident:: อ่า อ่า ยั่วอีกคนไม่ขึ้นก็ยังได้อีกคนอย่างนี้แหละ ผมว่าพี่พลคงเดานาออกแล้วแหละแต่ด้วยความเป็นคนระดับนี้คงผ่านอะไรมาเยอะเลยดูออกและวางตัวให้ดูไม่สนใจแต่บางทีคนแบบนี้แหละสุดยอด แต่โจนี่สิน้ำมันชัดๆ ดูง่ายเข้าใจง่ายไม่น่าสนใจแต่ก็แก้ขัดไปก่อนเนอะนาเนอะ อิอิ