ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...30 ยั่วใคร ?

เริ่มโดย HatHU, มิถุนายน 02, 2018, 07:24:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aekkachai052

ตกลงนานี้กะหรี่ดีๆรี้เอง กรรมล่ะ

BazillUz

นาหวั่นไหวแบบนี้กลัวจะทิ้งพระเอกของเราจริงๆ

tor141214

ตั้งใจจะมายั่วพี่พล  แต่ไหงมาเปลี่ยนเป็นโจไปได้

biggiggog

นาเริ่มน่ากลัวขึ้นเรื่อยๆ ใช้จุดอ่อนของสามีสนองความต้องการของตัวเอง
เหมือนเธออยากเป็นคนคุมเกมทั้งหมด แต่กับโจนี่ทะแม่งๆ
น่าจะเป็นแผนของพี่พลที่ใช้นาเป็นตัวแยกโจออกจากพิม
เพราะแกน่าจะอ่านอะไรๆออกเหมือนกัน
ขอบคุณมากๆครับ

Wanchai Kruama

ข้าจะแทงเจ้า

อ้าวเปลี่ยนเป้าหมายซะงั้น นานี่เริ่มจะเปลี่ยนไปแล้วจริงๆ คงจะฉุดไม่อยู่ละ

olemantu

จังหวะและโอกาสเหมาะเสมอสำหรับคนที่หาโอกาส..พอมีมุมเล็ก ๆน้อยเปิดก็มีจังหวะให้ทำได้ตามที่ต้องการ
นา..เองมีจังหวะและโอกาสมากกว่าคนอื่นเพราะมีผัวคอยช่วยสนับสนุนและให้โอกาส..
เป็นกำลังใจให้เขียนได้..มีทางอออกไปเรื่อย ๆ บางครั้งผมยังนึกตามไปไม่ค่อยถึงเลยว่านา..จะแก้ปัญหาได้อย่างไร แต่ก็มีจังหวะ
ถือว่าเป็นการเติมเต็มได้..เติมไปเรื่อย ๆ เติมหมดก็หยุดนะครับ..ถ้ายังขยันช่วยเติมไปเรื่อย ๆเถอะครับ

cyborg0011

นั่นสินะเธอกะยั่วใครกันแน่ หรือทั้งยั่วทั้งแกล้ง

roomming99

30ตอนแบ้วหรอ ขอบคุนนักประพันธ ที่แต่งเรื่องสุดเสียวให้ได้อ่านกัน ตอนนี้น้องนาจะได้กับพี่พลไหม รอลุ้นๆ

Apirl An

ไหนๆนาก็ได้โจ อยากให้คุณสามีไปได้น้องพิมมั้งจัง จะได้แฟร์ๆ ::YarKK:: ::WooWoo::

note_ut

ยั่วทั้งโจ ทั้งพี่พล สุดยอดมากๆครับ เป็นกำลังใจให้ผู้ประพันธ์นะครับงานดีแถมไม่ขาดตอนเลย

123non

นาไม่ธรรมดาจริงๆ อยากให้พิมโดนบ้างจุง

Sky_ii

นี่ถ้านาแอบปันใจไปให้คนอื่นจริงๆนี่ เรื่องนี่คงออกแนว NTR แน่ๆเลย

pssbr

ยั่วคนหนึ่ง แต่กลับไปเอาอีกคนซะแล้ว

outsider

ก่อนอ่าน ตั้งใจมาเม้นท์ก่อน จริงๆแล้วผมเชื่อไรต์เตอร์ว่าตอนจบคงไม่ออกมาแบบผัวน่าเฟลนะ(อันนี้คิดเอง) เอาใจช่วยให้กับการมีเซ็กส์กับคนแปลกหน้าเป็นเรื่องสนุก เติมเต็มชีวิตคู่ แต่ไม่เห็นด้วยกับการร้างราครับ