ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...30 ยั่วใคร ?

เริ่มโดย HatHU, มิถุนายน 02, 2018, 07:24:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jjhj1988

อ้าวนา ดูท่าจะไปไกลกว่าที่คิดนะคับ
หลังๆนี่ดูนาแทบไม่หวงตัวเองเลย แล้วนี่ดันไปยั่วโจซะงั้น ถือว่ามาเร็วเคลมเร็วมากๆ
เหมือนนากำลังเก็บแต้ม...
หรือถ้าคิดแง่ดี นาอาจจะยั่วโจให้ทุกคนเห็นธาตุแท้ รึเปล่า?

darkangel

เดาครับเดา พี่พล จะเป็นโรคเดียวกันกับพระเอกไหม หรือ กับเมีย ไม่มีอารมรณ์

dreamice

อ่าน สนุกๆ พอตื่นเต้นได้ครับแต่พิ จินตนาการว่าตีวเอง เป็นพระเอกเหมือน จะปวดตับแฮะ

fireanimal

seedchild

ยั่วผิดคนจริงๆหรือว่านาตั้งใจ แต่ไม่แน่ผมว่าพลดูนิ่งๆอาจจะร้ายกว่าที่คิด

livpool

ตั้งใจยั่วพี่พลแต่มีนายโจแถม สุดท้ายขะมาลงกะนายโจเหรอหรือมีใครวางแผนอะไรไว้ให้นาหลงไปติด

bailin

นายั่วเก่งขนาดนี้ นายโจติดแผนนาซะแล้ว

yumer

เมียร่าน ต้องจัดให้หมดบ้านเลย ครับ

jachal

นาคงยั่วก่อน แล้วไปเก็บกินทีหลัง

momosis

เดาไม่ถูกจริงๆว่ากะพี่พลนี้จะยังไง โจเอาแบบจัดหนักให้หลงนาแบบสุดๆเลยนะครับ

sniperteam

ผิดแผนเลยกลายเป็นน้องโจ แต่ีู้สึกนาจะไม่บอกสามีก้อนละแอบมาทำเลย ขอบคุณครัย

lovewalkin

เดาไว้แล้วว่าคืนนี้คนที่ทนไม่ไหวน่าจะเป้นโจ

mahnoi99

หมดทุกคนที่ผ่านมาโดนยั่วหมด
ขอบคุณครับ

bigzaba

อ้าว ไม่เหมือนที่คุยกันไว้นี่นา 5555

jabrant

นานี่แบบว่า สุดจริงๆ  ส่วนโจก็อารมณ์วัยรุ่นแน่นอน อยากได้อยากๆๆ  ::Glad:: ::Glad::