ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...31 เล่นตามแผน

เริ่มโดย HatHU, มิถุนายน 06, 2018, 03:48:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

anutit9119

มันเป็นความต้องการส่วนตัวของนาในเรื่อง SEX หรือเปล่า เมื่อพี่พลขอความช่วยเหลือจึงเข้าทางนา สามีก็ขอบแอบดูอยู่แล้ว
แล้วก็รู้ว่านา มี SEX ก็เพี่ยงสนุกชั่วคราว ขอให้นาโชว์เต็มกับโจ้เลย สนุกเสียวดี ขอบคุณ รอติดตาม

13doom

Pong Sak

นาเอาแต่ใจซะแล้วสามีก้อทำไรไม่ได้เลย

Anan Saidakhot

นาท่าทางจะคุมไม่อยู่แล้วแบบนี้อยากมีอะไรกับใครกะคือจะมีให้ได้ว่างั้นเถอะทำอะไรนอกเหนือจากที่ตกลงไว้กับผัวตลอดเลยปากบอกสงสารพี่พลแต่อยากสนองใจตัวเองมากกว่ามั้งนี่ไม่รู้ว่าจะซุกใครไว้บ้างหรือเปล่า

mdemigod

ทำแบบนี้ก็เหมือนยื่นหมูเข้าปากหมาเลยใช่ไหมครับ โจได้เย้นาสมใจอยากแน่ๆ

xonly only

::Glad:: ไม่ไหวแล้วว พีคตั้งแต่ทาครีมเลยย สุดยอดคร้าบบ

h-man

จุดเด่นของการเล่าเรื่องนี้ คือ การดำเนินเรื่องตามมุมมองของสามีนา มันได้ฟีลแอบ ฟีลลุ้น ฟีลหึงหวง ไม่แปลกที่น่าจะเป็นฝ่ายคุมเกมส์นี้ได้อยู่หมัด

kate999

ฉากนัวกันในผับเป็นฉากที่ผมชอบมากๆ เสียดายนะครับน่าจะมีอะไรกันเกินเลยอีกสักหน่อย อ่านแล้วเกือบจะเสร็จอยู่แล้วเชียวครับ

hanebahay

ยิ่งอ่านยิ่งรู้สึกว่า ต้องมีเลิกกันแน่ๆ นาไปไกลเเล้ว

xonly8board board

ความเห็นส่วนตัวนะครับ
อยากให้นาบอกสามีทุกเรื่องนะครับ ถึงบอกแล้วสามีไม่โอเค ก็ควรหยุด เพราะไม่งั้นจะเป็นจุดเริ่มต้นที่ทำให้นาเตลิดได้นะครับ แล้วหลังๆผมรู้สึกว่าคุณสามีเริ่มเหมือนมีควันดำๆรบกวนจิตใจแล้วนะครับ
ป.ล. ไม่อยากให้ครอบครัวแตกแยก ไม่อยากให้นาเตลิด มีความสุขได้ต้องอยู่ในขอบเขตที่สามี และ ภรรยาตกลงร่วมกันครับ
ป.ล. ใจผมอยากให้นาบอกก่อนจะไปอะไรกับใครนะครับ ไม่งั้นจะกลายเป็นมีกับคนนู้นคนนี้ละไม่บอกก็ไม่รู้

::Fighto::

คงฤทธิ์ พิริยะเสนีย์

นาตอนนี้ทำไมดูไม่น่ารักเลยสามีเริ่มคุมไม่อยู่แล้วสื

meowmeng

นาชอบเลยได้ช่วยพี่พลไปพร้อมกับช่วยตัวเอง

savana911

ตอนนี้หดหู่ที่สุดเลยครับ มันมีหลากหลายอารมณ์ร่วมไปกับเนื้อหา ความดำมืดสำหรับนายังเป็นปริศนา ไม่รู้ว่านาต้องการช่วยพี่พลหรือสนองตัณหาตัวเองกันแน่ แล้วความรักความใคร่ต่อสามียังคงเหมือนเดิมหรือเปล่าหนอ หรือจะเป็นแค่ตามแผนที่วางไว้แล้วได้อะไรเพิ่มเติมอารมณ์สวาทหน่อย

้เพิ่มเติมอีกเรื่องนะครับ
- รูปภาพเข้ากับบรรยากาศอารมณ์ดีมากครับ

baby zeedza

นาคงเก็บแต้มโจ  สามีก็คงยอม เสียวไปด้วย