ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...31 เล่นตามแผน

เริ่มโดย HatHU, มิถุนายน 06, 2018, 03:48:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jayleno

เนื่องจากตอนนี้เปลี่ยนเงื่อนไขของการคุมเกมส์แล้ว ความร้อนจึงมากกว่าเดิมราวๆ 100 % ดีกรี  อืยยย  พั่บๆๆๆ   ::Evil::

Alek pon

เขียนได้สนุกน่าติดตามมากครับ เพิ่งเข้ามาอ่านได้ไม่กี่ตอน คงต้องย้อนกลับไปอ่านตั้งแต่ตอนแรกแล้งล่ะ

คุณนาดูมีเสน่ห์ เร่าร้อน ซ่อนเงื่อนดีแท้ๆจะเสร็จโจไหมนะ

ส่วนพี่พลถึงต่อไปจะเสร็จนา แม้ว่าเก๋รู้คงไม่อะไรนักนอกจากหวงทรัพย์สมบัติของพี่พล แต่หากนาไปแย่งกล่องดวงใจของเก๋คือคนขับรถ เก๋น่าจะกระอักเลือดมากกว่า 

แม้ไรต์จะบอกว่านารสนิยมสูง แต่ความไม่แน่นอนก็อาจเกิดขึ้นได้ เพราะนาน่าจะมองที่ผลของงานมากกว่าตัวบุคคล ดูจากที่ปล่อยตัวไปกับบ๋อย. ดูนาพร้อมเปลืองตัวเพื่อบรรลุเป้าหมายแถมกำไรชีวิตในการตอบสนองทางเพศของตัวเอง

outsider

ถือว่าผมมองเกมส์ผิดพลาดไปมากๆ ไม่คิดว่าพี่พลจะใช้แผนนี้ ส่วนนาก็ใช้แผนซ้อนซ้ำเข้าไปอีกที เป็นผัวนาต้องอดทน อยากแอบดูนาไม่ว่า แต่อย่าห้ามนาเอากับคนอื่น 555

zonique

ติดตามมาตลอด เขียนได้ตื่นเต้น เสียวมากเลยครับ ขอบคุณสำหรับผลงานครับ

ohmxonly

jjhj1988

มาถึงตอนนี้สารภาพเลยคับว่าไม่กล้าเดาใจนาจริงๆ
ดูนาจะมีความสุขกับการได้ปั่นหัวผู้ชายเล่น ทั้งผัวตัวเองและคนอื่นๆ เหมือนเพิ่งรู้ถึงอำนาจจากเสน่ห์ที่ตัวเองมี
แต่ก็ไม่รู้ว่าลึกๆแล้วนามีเหตุผลแอบแฝงรึเปล่า
หรือว่าทำไปเพื่อตอบสนองความต้องการล้วนๆ
ขอรอลุ้นรออ่านเงียบๆละกันคับ

mr_nt9

ยกนิ้วให้เลย นาใจถึงจริงๆ ตอบสนองกับทุกคนได้เลยทีเดียวเชียว

วันวิสา ชูสุขใจ

alasangel

ที่แท้เป็นแผนพี่พลนี่เอง แต่นาจะเผลอมีอะไรกับโจมั้ยเนี่ย ดูน่าจะเก็บกดมาพอสมควรเลย

prakit803

zero009

blackjack

::Bloody:: สุดยอดครับตอนนี้ นาเริ่มทำอะไรนออกกรอบของสามีแล้ว แนวแอบๆ นี่ชอบมากโดนใจครับลุ้นต่อครับจะออกมาแนวไหน

rentalman

หนูนามาไกลเกินถอยหลังแล้ว ทำไมผมรู้สึกว่าหลังจากนี้คุณสามีจะต้องแปลกใจกับอีกหลายๆเรื่อง... ::Crying::
อยากจะเชียร์ให้คุณสามีเดินเกมกับพิม แต่ก็สงสารพี่พลอีกนั่นแหละ
แต่จาก flashback ตอนก่อน พี่พลบอกว่าตัวเองรู้สึกสนใจนา หรือจริงๆแล้วที่ให้นายั่วโจเป็นส่วนหนึ่งของแผนเคลมหนูนา  ::Dizzy::
ถ้าพี่พลไหลลึกขนาดนี้ คุณสามีก็ไม่ต้องรู้สึกผิดละ  ::Evil::

ขอบคุณมากครับ

ปล. นี่ตอนที่ 31 ใช่มั้ยครับ ทำไมท้ายตอนบอก จบตอนที่ 32 ไรท์อย่าหักโหมเกินไปนะครับ

okai

ได้หลักฐาน จะพอมัดตัวผู้ต้องหาไหมนะ เจ้าทุกข์เกิดไม่เชื่อเป็นเรื่องใหญ่แน่

3hman

สถานการณ์เริ่มควบคุมไม่ได้ ลุ้นเสียยิ่งกว่าหวยสองตัวอีก