ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...31 เล่นตามแผน

เริ่มโดย HatHU, มิถุนายน 06, 2018, 03:48:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sarawoot1234567

ผมว่าดีเหมือนกันที่แอบดูแบบที่ไม่ให้นารู้เรื่อง อ่านแล้วได้อารมณ์ไปอีกแบบ แต่เห็นบอกว่าจะแอบถ่ายคลิปสงสัยนาจะเพลินจนลืมถ่ายคลิปหล่ะมั้ง

tcp11

นานี่เล่นตามแผนหรือตามอารมณ์กันแน่เนี่ย แต่ก็ชอบนะ ลุ้นๆ

Jatapon Kulsucharat

นี่กระมังคะที่เขาเรียกกันว่าสิ่งที่เติมเต็ม

รชต ท้าวสาร

ชักอยากเหนหน้าตาทรวดทรงคุณนาเสียแล้วสิครับ ว่าผุ้เขียนอยากให้คุณนามีหน้าตา และทรวดทรงแบบไหน

beeriero

ถ้าเป็นแบบนี้ต่อไปสามีของนายังไม่กล้าจะขัดก้อบอกเลยทำใจเพราะทำตัวเองทั้งนั้น

ฟูราน

กลายเป็นว่าพี่พลเป็นคนดีซะเหลือเกินซะงั้นอ่ะ

xonly-1454

ถึงตอนนี้ น่าจะเลยแผนไปนิดหน่อยแล้ว ความหงี่ไม่ปรานีใคร  นาคงเกิดอารมณ์ร่วม ทำให้แผนดูเป็นจริงเป็นจัง  คุณสามีก็ชอกข้ำต่อไป

pssbr

แผนนี้ นาได้เต็มๆ ทั้งได้เสียว ได้ช่วยพี่พล แล้วยังได้เงินอีก

Kachen Yaijing

นาจะได้ช่วยคนด้วย แต่ยิ่งอ่านมาตอนหลังๆผมกลัวนาจะเริ่มคุมตัวเองไม่อยู่ยังไงก็ไม่รู้อ่ะครับ

gobori21

สงสารสามีนาเหมือนกันนะครับ จัดผู้หญิงสวยๆให้สักคนดีมั้ยครับ ในเมื่อนายุ่งกะหลายคนมากๆ

Teerapat Chang

::Angry::คงจะไม่เกินเลยกันหรอกคิดมากไปเปล่า  นาไม่อยากเอากับใจเลย  จูบเฉยๆ ::Angry::

diaby

ผิดคาดอีกแล้ว แต่ทำให้ยิ่งน่าติดตาม อยากรู้ว่าโจกับนาจะเป็นยังไง น่าจะได้กันแน่ ขอบคุณมากครับ

Slave

ดูๆ แล้ว หลังๆมานี่สามีนาเริ่มการควบคุมแระ  นาเริ่มร้อนแรง ไฟติดง่ายขึ้นเรื่อยๆ  จะมีความลับที่นาเก็บไว้ไม่บอกรึเปล่านิ   แล้วนี่ตกลง นาเสร็จโจ  หรือ โจเสร็จนากันแน่....ขอบคุณมากเลยครับ

deedew

ผมว่าบางทีนาทำเกินไปจนกู่ไม่กลับ บางทีสามีก็หน้าตะเอาคืนบ้างนะครับ ไม่ทางใดก็ทางหนึ่ง

locklock leck

::Beggar::อ่านเกริ่นนำแล้วรอลุ้นน้องพิมเลยครับ