ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 60 : เกมรัก...เกมร้าย Pt2

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 08, 2018, 10:27:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าคุณเป็นลุงพล คุณจะหยุดที่หมอพลอยหรือไปต่อครับ?

หยุดที่หมอพลอยแน่นอน แล้วบอกเลิกสาว ๆ ที่เหลือ ยกให้หมอพลอยเป็นตัวจริง คนนี้คนเดียวพี่ก็พอแล้ว
112 (18.5%)
คงไม่หยุด สาว ๆ อีกหกคนแจ่ม ๆ ทั้งนั้น ครูเบสท์งี้ น้องขวัญงี้ โอยยย ลุงพลรักทุกโค้นนนน
492 (81.5%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 604

gilase

อยากได้แบบพิสดาลและหนักหน่วงไปเลยครับ ขอให้หมอพลอยมีอารมณ์ร่วมสุดๆ เสียวมากกก   ::Yes!::

rabbitbadboy

งานดี งานสนุก อ่ายแล้วเมื่อยมือ 555 รัก หมอพลอย

ultramanpop

ลุงชุมพล..บางทีก็ชะล่าใจไปนะ
เล่นกวาดสาวๆไปซะทุกคนเลย
ไม่ห่วงสุขภาพบ้าง ฮิ..ฮิ..

Pracha Charermwattanatai

::HeyHey::ตามใจผู้อ่านจริงๆ. ขอบคุณครับ แต่ยังไงก็มีเงื่อนไขเมื่อมีพลังแฝง. แต่ก็แลกกับอายุไข

kapook6336

จัดให้หนักครับรอบนี้ หมอสาวจะได้ยอมรับเป็นเมียทั้งร่างกายและจิตใจ

winchester

summersale

กำลังเข้มข้นเลย น้องนาฐ โดนัทมาได้ยินอะไรที่ลุงพลไม่อยากให้ได้ยอนชะแช้ว

doctorchit

(감사합니다)(Gracias)(تشکر از شما خواهد شد)

kimjikung

Kukiat Chaiwan

Korn Phawat

หมอพลอยนี่เบอร์1แน่ๆเลยโดนจัดหนักแน่รอบนี้

อิทธิพล ทบชา

สวรรค์และโอกาสเป็นใจ จัดหมอพลอยให้เดินทั่วห้องเลยตาลุง

phuwarin

pt 1 - 2 เป็นการนำเข้าสู่เนื้อหาสำคัญที่ผมชอบอ่านก่อนเพราะได้รู้ความเป็นมาก่อนจะมีบทสำคัญ
อยากอ่านตอนที่หมอพลอยเรียกร้องเอาอีก ๆ เอาแรงๆๆ เลยลุง ชอบแบบนี้มาก  ขอบคุณครับ